Số người dùng online
· Khách: 1

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,415
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Cần tư vấn mở dịch vụ in ấn
maituyet designer
Chào các bác, ra tết em dự định mở công ty dịch vụ in ấn, em muốn tìm mua máy in name card, in file cho khách xem tại văn phòng, máy cắt xén, máy cán màng. tất cả đều là loại nhỏ nhằm phục vụ nhu cầu in nhanh tại vp, các bác có kinh nghiêm tư vấn dùm em
Thanks !
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

DSFUTURE
hình thức này mình đang làm:

+1 máy tính , 1 máy in A4 (epson T60 sài mực Picment uv in đưôc giấy Couche ).
+ Máy cán màng mini A4 ( mua sẳn màng bóng - mờ )
+ các loại giấy thông dụng phục vụ in mẫu: couche - britol - ford

Nếu bạn in mẫu phục vụ cho tuỳ mặt hàng sẽ phải mua thêm máy khác.
như máy bo góc - máy khoan lổ...
Nhận Dạy kèm xử lý file in
Gmail: dsfe079@gmail.com
can 1 nhan vien thiet ke lam viec o Binh Duong

domiha94
ây chà có 2 ng hỏi tư vấn liền thôi thì em vừa viết bên kia giờ post lại nhé bác thông cảm, vì 2 bên hỏi như nhau mà
mạn phép

riamep đã viết:
Mình cần xin tư vấn mở dịch vụ in ấn, mình có vài vấn đề:
Thứ 1: Máy in khổ A4 loại gì và mực gì có thể dùng để in name card, tờ rơi ,...
Thứ 2 : Máy in decal dán
Thứ 3 : Máy cán màng
Thứ 4 : Máy cắt thành phẩm
Mình xin tư vấn về giá và chất lượng tương đối để mở dịch vụ ở tỉnh lẻ với chi phí ko quá cao.
Mình chưa có vốn nhiều nên chưa thể đưa ra giới hạn về tiền. Nếu tiền còn khá cao thì mình cày tiếp. Cám ơn các anh chị đã tư vấn
Grin

Lời đầu tiên em xin chúc bác năm mới an khang thịnh vượng, sức khỏe dồi dào.
về vđê bác hỏi thì theo hiểu biết và chút ít kinh nghiệm của em em xin tư vấn cho bác như thế này.
Thứ 1: bác muốn đầu tư máy in khổ a4 thì loại thông dụng nhất hiện tại là epson t60. Mực in có nhiều loại tùy theo dịch vụ của bác là gì thi dùng loại đó.
Thường ngta dùng hệ mực nước loại này giá thành rẻ in đa dạng trừ giấy couche in offset thì không in được và cả decal tem vỡ cũng không in được. Tuy nhiên loại này để lâu không bị tắc đầu phun
Loại cao cấp là hệ mực gốc dầu Pigment: loại này in đa dạng các loại giấy, và giấy dùng cho in offset nếu bác mua thì sẽ rẻ hơn là giấy giả couche. Tuy nhiên giá thành đắt và để lâu thì dễ bị tắc đầu phun. nhưng đặc điểm là mực không bay màu Grin
Thứ 2: máy in decal để dán. hỏi khí không phải chẳng hay vốn bác có nhiều không, còn nếu không nhiều thì em khuyên bác bỏ qua suy nghĩ này. bác nên tìm cơ sở in phun khổ lớn người ta có đầu tư dòng máy này, và giá thành cũng rẻ chư k đắt, bác cứ tìm hiều rồi đến in và nói mình là thợ sẽ có giá thợ cho bác (hiện tại em cũng nthe Grin )
Thứ 3: máy cán màng: hiện tại trên thị trường có bán dòng máy cán màng giá thành hơn 2 triệu.
Tuy nhiên với số vốn nhỏ thì bác nên mua máy ép plastic (giá tầm 800 đến 1tr) sau đó bác chế thành máy cán màng. quy cách chế nthe nao bác lên mạng xem không hiểu nữa hỏi em em bảo tận tình mất chưa đến 50k đâu. hehe
à loại này thì cán ngon nhưng hơi lâu chút, chịu khó vậy Grin
Thứ 4: mắt căt thành phẩm: chẳng biết bác hỏi mắt cắt card visit hay máy cắt sổ sách.
cái này bác lên mạng tìm hiểu nhé, có nhiều lắm.
cái này em k đầu tư vì card em toàn tự ngồi cắt, nhanh ý mà.
có sổ sách thì em mua máy cắt thôi Smile
chúc bác sớm mở tiệm lớn Grin
In và Quảng cáo Ngọc Hà
- In lưới - In phun - In offset: card name, tờ rơi, thiếp cưới, thiếp mời, hoá đơn, túi nylon,...
- In phun khổ lớn - Thiết kế - Thi công các hạng mục quảng cáo: biển pano, hộp đèn, led, ma trận, alu,...
ĐT: 01636663194
Mail: ngocha.inan@gmail.com
Đc: Đại Hợp - Kiến Thuỵ - Hải Phòng
Phục Vụ Tận Tâm - Tận Tuỵ - Tận Nơi - Tận Tình

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.04 giây
Diễn đàn đã có 83,266,951 lượt truy cập