Số người dùng online
· Khách: 8

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,416
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Hỏi nơi mua thiệp Đức Quyền tại TP HCM
sirius85
Em ở tỉnh muốn tìm mua phôi thiệp số lượng ít, tuỳ vào khách đặt thì mua ở đâu ạ.
Lúc trước em lấy ở Dũ Hưng Long, Q5 nhưng ở đây có anh bán hàng tiếp khách dỡ quá nên em không thích, gọi điện chưa nói hết câu đã cúp máy, chuyển khoản mua thiệp sau khi thống nhất SL, giá và nơi giao, OK rồi em chuyển khoản, gọi lại thì nói "hết, 4-5 ngày nữa có sẽ giao", trong khi em hẹn khách 5 ngày giao thiệp @@

Bác nào cho em địa chỉ nơi cung cấp phôi uy tín với, em xin chân thành đội ơn, chứ làm ăn kiểu kia em ngán quá, lây bên ĐQ thì sợ họ công ty lớn nên giao chậm khách nhỏ như em, hu hu....
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

firefox
sirius85 đã viết:
Em ở tỉnh muốn tìm mua phôi thiệp số lượng ít, tuỳ vào khách đặt thì mua ở đâu ạ.
Lúc trước em lấy ở Dũ Hưng Long, Q5 nhưng ở đây có anh bán hàng tiếp khách dỡ quá nên em không thích, gọi điện chưa nói hết câu đã cúp máy, chuyển khoản mua thiệp sau khi thống nhất SL, giá và nơi giao, OK rồi em chuyển khoản, gọi lại thì nói "hết, 4-5 ngày nữa có sẽ giao", trong khi em hẹn khách 5 ngày giao thiệp @@

Bác nào cho em địa chỉ nơi cung cấp phôi uy tín với, em xin chân thành đội ơn, chứ làm ăn kiểu kia em ngán quá, lây bên ĐQ thì sợ họ công ty lớn nên giao chậm khách nhỏ như em, hu hu....

Đức Quyền bên Q8 nha bạn, chạy qua đó lấy luôn được mà ^^
Có khi nào trên dòng đời xuôi ngược
Ta vô tình.... quên kéo phẹt-mơ-tuya?

letranthienduc
sirius85 đã viết:

Sao y như mình thế, mình ở tỉnh có 1 chỗ giao độc quyền thiệp cưới, nó xem khách như cỏ rác, đặt thiệp gửi về mình thì sai màu tè le, rồi ruột thiệp thì lấy giấy tùm bậy bỏ vô cho mình, tại mình ở huyện nó trên tỉnh nên mình không kiểm tra trước được. Đặc biệt không cho nợ, lấy là phải chuyển khoản liền mặc dù mình làm ăn với nó đã 4-5 năm. Nhiều khi mình lại mua thiệp nó nói chuyện như tát nước vào mặc, đặc biệt chỗ đó có thằng con hỉ mũi chưa sạch mà nói chuyện kiểu bố đời [..] cần khách lắm. Cuối cùng mình sẵn sàng phóng qua tỉnh lân cận mua thiệp, người ta tiếp niềm nỡ, nói chuyện nhẹ nhàng.

sirius85
letranthienduc đã viết:
Sao y như mình thế, mình ở tỉnh có 1 chỗ giao độc quyền thiệp cưới, nó xem khách như cỏ rác, đặt thiệp gửi về mình thì sai màu tè le, rồi ruột thiệp thì lấy giấy tùm bậy bỏ vô cho mình, tại mình ở huyện nó trên tỉnh nên mình không kiểm tra trước được. Đặc biệt không cho nợ, lấy là phải chuyển khoản liền mặc dù mình làm ăn với nó đã 4-5 năm. Nhiều khi mình lại mua thiệp nó nói chuyện như tát nước vào mặc, đặc biệt chỗ đó có thằng con hỉ mũi chưa sạch mà nói chuyện kiểu bố đời [..] cần khách lắm. Cuối cùng mình sẵn sàng phóng qua tỉnh lân cận mua thiệp, người ta tiếp niềm nỡ, nói chuyện nhẹ nhàng.

Giờ nghĩ lại em vẫn thấy ngu bác ạ. Bên ĐQ cuốn album bán có 120k, mua bên Dũ Hưng Long nó múc cho 160k (Em mua nó 4 cuốn), phôi cũng mắc hơn, bên ĐQ thì SL bao nhiêu họ cũng giao, nhưng hơi chậm chút thôi, em quê em mua mỗi mẫu bán chạy 1000 cái để sẵn rồi.
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.02 giây
Diễn đàn đã có 83,024,194 lượt truy cập