Số người dùng online
· Khách: 2

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,415
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
máy khắc cnc bia mộ
tuyenyenpx
em muốn hỏi các sư huynh ở diễn đàn , có sư huynh nào cao tay chỉ giáo cho em , hiện em đang làm bia mộ phun cát , đã được 8 năm rồi , đã trải qua biết bao nhiêu các loại đá ganit , nhưng có điều phun cát bây giờ em thấy cũng không ổn cho lắm , vừa rôi có 1 ông khách đến nhà bảo em , sao không dùng công nghệ máy khắc đá CNC vừa nhanh vừa đẹp , thời gian làm lại nhanh hơn công nghệ phun cát nhiều và đặc biệt lại đục sâu nữa độ sâu của máy khắc từ 1cm - 2cm , em nghĩ không tin cho lắm , các sư huynh nào biết về môn võ máy khắc CNC bia mộ thì tư vấn cho em , dự định mà làm được em mua luôn 1 cái,
Chỉnh sửa bởi tuyenyenpx vào lúc 02-01-2014 18:35
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

xuanthuy2412
Tôi biết có máy CNC khắc bia đá đc nhưng là đá mềm thôi còn granite đến giờ vãn chưa đc nhìn thấy, nhưng chắc chắn 1 điều cho dù có là đá mềm thì khắc CNC cũng ko thể nhanh hơn phun cát đc bạn ạ và CNC thì có thể khắc chữ vát V được.
- Chuyên mua bán máy cắt Decal Cũ - Hư
Sửa máy cắt Decal - Linh kiện thay thế
Đ/C: Tam Dương - Vĩnh Phúc
xuanthuy2412@gmail.com *0982505129 * Skype: xuanthuy24122

f346e677
xuanthuy2412 đã viết:
Tôi biết có máy CNC khắc bia đá đc nhưng là đá mềm thôi còn granite đến giờ vãn chưa đc nhìn thấy, nhưng chắc chắn 1 điều cho dù có là đá mềm thì khắc CNC cũng ko thể nhanh hơn phun cát đc bạn ạ và CNC thì có thể khắc chữ vát V được.

thèng nài mài chưa trông thấy cái máy đó roài, chịu khó ra ngoài mà ngó nghiêng tý đi, cứ ở vĩnh yên mãi mà cũng dám phán bừa, tao tưởng mài rỏi lắm cơ, bô bô cái mồm cái cẹc gì cũng bít, dậy đc bao nhiêu đứa phun cát bắn bia roài, mài về Yên Thế, Bắc Giang hỏi anh Tuấn còi, chế máy khắc đá CNC để khắc đá granist thế nào đi em nhé,
-pro vĩnh phúc

haanhtung_tq
Ông em chưa gì đã nói người ta 0 chắc gì ông em đã biết mà tinh tướng

haanhtung_tq
À xin thông báo với các anh là trên em bây h dùng bia men 1 mầu rồi - khi cần thì chỉ bắn cát tên tuổi là xong thôi - màu đen trắng.

hongphong
f346e677 đã viết:
xuanthuy2412 đã viết:

thèng nài mài chưa trông thấy cái máy đó roài, chịu khó ra ngoài mà ngó nghiêng tý đi, cứ ở vĩnh yên mãi mà cũng dám phán bừa, tao tưởng mài rỏi lắm cơ, bô bô cái mồm cái cẹc gì cũng bít, dậy đc bao nhiêu đứa phun cát bắn bia roài, mài về Yên Thế, Bắc Giang hỏi anh Tuấn còi, chế máy khắc đá CNC để khắc đá granist thế nào đi em nhé,

Ông xuanthuy2412 Nợ nần gì ông đấy? hay là ông XT đã cướp mất miếng ăn nào của ông à? hay ông ấy cướp mất vợ của ông ? sao mà ông lên đây chửi bới người ta như thế. Tôi thấy topic nào mà XT đóng góp thì toàn thấy cái nick 6677 MA (ko địa chỉ, ko số đt cụ thể) của ông lên gạch bê tông đá lung tung cả. Ông có muốn gặp gỡ truyền hình trực tiếp ko? thick thì nhick tới đick luôn đi, sao phải xoắn.
P/s: Admin: em ko có ý spam

Mobile: 0915.81.83.86
eventPMV.86@gmail.com
Y/S: hongphong_print
Đời em là của em. Đời tôi là của tôi.
Sugar you you go, sugar me me go.

nguyenkhanh060
em đang băn khoăn muốn mua máy khắc bia mộ một là máy cnc hoạc máy bắn cát ,có bác nào trong nghề tư vấn e với e cảm ơn nhiều
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

hoanglongjsc
máy bắn cát chỉ khoảng 10 củ. máy CNC cao hơn khoảng 10 -15 -20 lần.... bắn cát thì chỉ làm được bia mộ còn CNC làm được nhiều thứ

IN PHU QUAN
Nên có văn hóa chút đi ...677 gì đó, Có ai là biết tất cả mọi thứ đâu, người ta chỉ chia sẻ những gì họ biết. Chửi thì ra chợ gặp mấy mẹ đàn bà bán thịt cá nhé))
In màu A4 - A0, in bản đồ
------------------------------------------------------
In thiệp cưới
Đóng bìa luận văn
In trên tất cả các chất liệu
------------------------------------------------------
Add: 139 Lý Thường Kiệt, tp Đông Hà, Quảng Trị
Tel:
02333. 57 67 97. 0942599357. 0916147797
Email: inphuquanqt@gmail.com
Fanpage:
https://www.facebook.com/phuquanqt/