Số người dùng online
· Khách: 3

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,415
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Diễn Đàn Kĩ Thuật In Dạo Này Chán
InPIGUP
Em thì viết vớ vẩn và trong tình trạng vừa uống về nên anh em thông cảm.

1. Tình Trạng lừa tình ngày càng nhiều và nếu nói chúng nó là lũ lừa đảo thì cũng chẳng sai
Ví dụ Thì đầy, như mấy Topic "Ừm, tôi hỏi thế này nè ai biết không" thế là thể nào cũng lọ mọ bò đâu ra một Nick " Tào lao " nào đó CM với nội dung theo kiểu " Call cho mình đi nhé hướng dẫn cụ thể cho "
* Tào Lao, chẳng có đóng góp gì cho diễn đàn cả

2. Tình trạng tự sướng, ba gai, mặt dày
Ví dụ: http://www.kythua...d_id=38967 anh em ghé qua Topic này giú em nhé. Quảng cao trơ trẽn và kịch cỡm
* Thật ra nếu nhìn đơn giản thì " Việc nhà nước nhà nước lo việc tư nhân tư nhân tư làm " thì không sao nhưng em chẳng hiểu tại sao ngay sau khi " Lòi Đuôi" thì họ vẫn tiếp tục " Mặt dày " ra vẻ như ta đa là người " Lương thiện" đang muốn chia sẻ kinh nghiệm kinh doanh. Nghĩ cho cùng nếu không nên tiếng thì sẽ có bao nhiêu người sẽ tiếp tục bị lừa. Tuy nhiên nếu anh chị nào tin tưởng rằng bước ra kinh doanh là phải " Ma lanh và lừa gạt" mới có đất sống thì em xin lỗi vậy

3. Các cao thủ ngày càng ít xuất hiện
Ví dụ: Trước đây NIck Cuncoi và HuyPhong777 .... xuất hiện gần như hàng ngày để tư vấn anh em, riêng chủ đề về In kĩ thuật số thì gần như trên từng topic * Giờ lâu lâu mới gặp. Buồn quá, chằng học thêm được gì
* Chắc họ cũng gặp nhiều trường hợp giống em, tư vấn cho đã đời mới biết thằng hay con gì đó lập chủ đề là " Chim mồi " của CTY nào đó. KHông nản mới lạ

4. Admin làm việc Chán.
Ví dụ: Diễn đàn thì không nâng cấp, xóa bài với nhiều lý do nghe chẳng vui tai tý nào, nhiều chủ đề chẳng chất lượng gì cả mà vẫn không LOCK. Chủ đề trùng lập quá nhiều
* Mình nghĩ các bạn các anh chị đã nhận tiền quảng cáo của nhiều đơn vị ( Baner treo gần kín rồi ) thì nên cải thiện cách làm việc để giá trị Banner trên web site ngày càng tăng nên ( Đôi bên đều có lợi )

Kết: Chán[img]http://files.myopera.com/duy11/albums/430883/sadcorner.gif[/img] is not a valid Image1.
Chỉnh sửa bởi InPIGUP vào lúc 06-11-2013 05:47
Máy in cũ chuyên cung cấp máy in epson t60,
máy in epson 1390
hàng mới hoặc cũ,
máy in epson 1400
hàng mới hoặc cũ, máy in epson r230 đặc biệt có máy in epson Pm-A970 từ nhật bản in ấn ảnh chuyên nghiệp

Máy in cũ, Máy in chuyển nhiệt, Máy in thẻ nhựa, Máy in Epson 1400

f346e677
-người như mình càng ngày càng ít, ACE đã vào mùa kiếm kơm roài nên ít người ghé thăm diễn đàn
-pro vĩnh phúc

James_Bond
InPIGUP đã viết:
4. Admin làm việc Chán.
Ví dụ: Diễn đàn thì không nâng cấp, xóa bài với nhiều lý do nghe chẳng vui tai tý nào, nhiều chủ đề chẳng chất lượng gì cả mà vẫn không LOCK. Chủ đề trùng lập quá nhiều

Góp ý chính xác, Admin dạo này làm việc chán chết được! Cái cần xóa thì không xóa, cái không cần xóa thì lại xóa Pfft
Thí dụ như chữ ký quá dài, dắt nhiều link quảng cáo, kèm hình ảnh quá lớn phản cảm mà không xóa. Bài viết có được vài từ tán phét mà chữ ký thì thấy toàn quảng cáo.
Càng ngày Admin càng hiền. Trước có ông admin rất máu lửa, thấy bài nào vi phạm xóa ngay, thành viên khiếu nại, kiện tụng ùm xèo. Thế mà lại xôm tụ :*
Chỉnh sửa bởi James_Bond vào lúc 06-11-2013 06:56
Không bao giờ chết, admin chém... sẽ chết!

huyphong777
em có biết gì đâu:% 4rum toàn các đại cao thủ, em chỉ vào hóng thôi mà
Chỉnh sửa bởi huyphong777 vào lúc 06-11-2013 13:40
Chuyên mua bán trao đổi & sửa máy cắt Decal
118 Xô viết nghệ Tĩnh - Tp.Bmt - Daklak
Tel 090 53 777 54 Skype & YH : huyphong..7

imv
InPIGUP đã viết:
* Mình nghĩ các bạn các anh chị đã nhận tiền quảng cáo của nhiều đơn vị ( Baner treo gần kín rồi ) thì nên cải thiện cách làm việc để giá trị Banner trên web site ngày càng tăng nên ( Đôi bên đều có lợi )

Kết: Chán[img]http://files.myopera.com/duy11/albums/430883/sadcorner.gif[/img] is not a valid Image1.

Kết nhất đoạn kết nàyFrown. Doanh nghiệp cần forum cải thiện chất lượng để tăng hiệu quả giá trị Banner. Vì chỉ có chất lượng forum giảm chứ giá đặt banner thì chỉ có tăngGrin
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
87 Hoàng Văn Thái, Phú Mỹ Hưng, P Tân Phú, Quận 7, TP HCM
Số điện thọai: (84-8) 5416 5858
Website: www.imv.com.vn

7610
InPIGUP đã viết:
Em thì viết vớ vẩn và trong tình trạng vừa uống về nên anh em thông cảm.

1. Tình Trạng lừa tình ngày càng nhiều và nếu nói chúng nó là lũ lừa đảo thì cũng chẳng sai
Ví dụ Thì đầy, như mấy Topic "Ừm, tôi hỏi thế này nè ai biết không" thế là thể nào cũng lọ mọ bò đâu ra một Nick " Tào lao " nào đó CM với nội dung theo kiểu " Call cho mình đi nhé hướng dẫn cụ thể cho "

2. Tình trạng tự sướng, ba gai, mặt dày
Ví dụ: http://www.kythua...d_id=38967 anh em ghé qua Topic này giú em nhé. Quảng cao trơ trẽn và kịch cỡm
* Thật ra nếu nhìn đơn giản thì " Việc nhà nước nhà nước lo việc tư nhân tư nhân tư làm " thì không sao nhưng em chẳng hiểu tại sao ngay sau khi " Lòi Đuôi" thì họ vẫn tiếp tục " Mặt dày " ra vẻ như ta đa là người " Lương thiện" đang muốn chia sẻ kinh nghiệm kinh doanh. Nghĩ cho cùng nếu không nên tiếng thì sẽ có bao nhiêu người sẽ tiếp tục bị lừa. Tuy nhiên nếu anh chị nào tin tưởng rằng bước ra kinh doanh là phải " Ma lanh và lừa gạt" mới có đất sống thì em xin lỗi vậy

3. Các cao thủ ngày càng ít xuất hiện
Ví dụ: Trước đây NIck Cuncoi và HuyPhong777 .... xuất hiện gần như hàng ngày để tư vấn anh em, riêng chủ đề về In kĩ thuật số thì gần như trên từng topic * Giờ lâu lâu mới gặp. Buồn quá, chằng học thêm được gì
* Chắc họ cũng gặp nhiều trường hợp giống em, tư vấn cho đã đời mới biết thằng hay con gì đó lập chủ đề là " Chim mồi " của CTY nào đó. KHông nản mới lạ

4. Admin làm việc Chán.

Ủng hộ bác vì sự nhiệt tình Cool
^o^ Lắng Nghe & Cảm Nhận ^o^
www.inanvinhhien.vn

inkythuat
he he Sau vụ nguohanoi thì diễn đàn chìm nghĩm luôn . Rối như lưới mắc xích .
Dân mình mà, vào học lóm được vài chiêu của người ta chỉ, rồi mở topic vào chỉ chỏ văn vẽ cứ như là bật thầy về cái mình vừa mới học . Nên có nhiều người ghét nến hết muốn tham gia vào diễn đàn chỉ nửa, nên từ từ ít thành viên online lại thôi . Người biết rành thì thấy vậy chẳng thèm chỉ nửa, toàn cao thủ không chỉ làm gì nửa, người mới biết thì thấy có vẽ như mỗi mình mình biết nên múa đã luôn .
Cuối cùng kỷ thuật yếu vẫn hoàn kỷ thuật yếu , rồi trách rằng dân mình chuyên dấu nghề không thèm chỉ . Nen giờ dân ta vẫn hít dầu ông già thấy bà là vậy . ha ha ha
Chỉnh sửa bởi inkythuat vào lúc 06-11-2013 16:41
PhongThienVy
sửa mẹ là sửa tốt nhất cho trẻ sơ sinh và ....bố đứa trẻ

luctrinh
Like câu của @inkythuat

denhatkiem20002001
biết cái gì thì nói cmn lên cho anh em cùng biết, bày đặt gọi điện rồi tư vấn này nọ. lừa tềnh. mấy sư phụ thực sự dạo này lên núi ở ẩn hết rồi. toàn thấy mấy thành viên tào lao vào quảng cáo, chả giúp gì dc cho đời. nói gì ko phải mong toàn thể đại gia đình bỏ quaAngry
tách màu, xuất film 0973736922
GIẦY DÉP CÓ SỐ HUỐNG CHI CON NGƯỜI

hahaha123
hahaha đại cao thủ bây giờ cũng nhiều lắm nhưng lừa đảo nhiều hơn.
theo mình biết in chuyển lên cotton vải màu thì có người làm được lâu rồi, chất lượng in đẹp( in = máy in), bề mặt mềm mịn kéo giãn thoải mái, giặt ko bị gì hết
nhưng ng giỏi đâu ai khoe ng ta làm ầm ầm.

nói chung lừa người khác thì ok chứ đừng zo KTI lừa dân in hahaha

dongpham
Các cao thủ đời cũ đâu rồi vào chém đê. E thì cứ thích phải chiến đấu tý thì rum mới tưng bừng. kaaaaaaaaaaa
Thích như Không

inkythuat
dongpham đã viết:
Các cao thủ đời cũ đâu rồi vào chém đê. E thì cứ thích phải chiến đấu tý thì rum mới tưng bừng. kaaaaaaaaaaa

Nói thật với bác thì các cao thủ nhà mình lúc trước cũng sóng gió quá trời, can thiệp, ý kiến này nọ nhưng cuối cùng không lại bọn phá làng phá sớm nên chắc nãn . Xây cái nhà thì khó chứ đốt cái nhà chỉ cần vài ngàn xăng và cái quẹt diêm là xong ấy à . Nên chắc giờ nãn chỉ vào nhìn rồi cười chứ chắc chẳng tham gia đâu .
Giống như bác lục trinh vậy, chắc nãn quá nên vào viết mỗi dòng like
PhongThienVy

Mr Tri
inkythuat đã viết:
he he Sau vụ nguohanoi thì diễn đàn chìm nghĩm luôn . Rối như lưới mắc xích .
Dân mình mà, vào học lóm được vài chiêu của người ta chỉ, rồi mở topic vào chỉ chỏ văn vẽ cứ như là bật thầy về cái mình vừa mới học . Nên có nhiều người ghét nến hết muốn tham gia vào diễn đàn chỉ nửa, nên từ từ ít thành viên online lại thôi . Người biết rành thì thấy vậy chẳng thèm chỉ nửa, toàn cao thủ không chỉ làm gì nửa, người mới biết thì thấy có vẽ như mỗi mình mình biết nên múa đã luôn .
Cuối cùng kỷ thuật yếu vẫn hoàn kỷ thuật yếu , rồi trách rằng dân mình chuyên dấu nghề không thèm chỉ . Nen giờ dân ta vẫn hít dầu ông già thấy bà là vậy . ha ha ha

Tui kết nhất bạn này, mấy lần mình lên diễn đàn thấy xin dữ liệu nên chia sẽ vậy mà có "cụ" còn nhắn tin nói không giống phải coi kỹ trước khi gửi. Tui nói thật các cụ đó có cái đầu để treo lủng lặng trên cổ chơi àh, lúc nào cũng nghĩ người ta dọn sẵn cho mình ăn, phải biết xào chẻ lại mà sài chứ. Tiền mấy pố làm ra có đưa cho người khác sài được không?. Nên chán jo ít online

inkythuat
Tui kết nhất bạn này, mấy lần mình lên diễn đàn thấy xin dữ liệu nên chia sẽ vậy mà có "cụ" còn nhắn tin nói không giống phải coi kỹ trước khi gửi. Tui nói thật các cụ đó có cái đầu để treo lủng lặng trên cổ chơi àh, lúc nào cũng nghĩ người ta dọn sẵn cho mình ăn, phải biết xào chẻ lại mà sài chứ. Tiền mấy pố làm ra có đưa cho người khác sài được không?. Nên chán jo ít online[/quote]
Cái vụ này tui đã từng thấy rồi . Mở topic ra kêu rằng anh em làm dùm tấm hình này vì cần, rồi anh em trong kti chỉ cho cách làm từng bước, nhưng cuối cùng không chịu , nói là làm dùm luôn cho tấm hình luôn đi . Hết biết luôn, tiền thì ăn, rồi lên diễn đàn kêu ace làm dùm .
PhongThienVy

huyphong777
cao thủ ngồi xó tủ rồi,:z:z:z giờ thì tre già măng mọc, hậu sinh khả úy

hahaha123
cái gì cũng có lúc thịnh lúc tàn, chắc lúc này KTI tàn nên như vậy nhưng khi tàn thì sẽ có cái hay cái mới nên mọi ng bình tĩnh.

Chắc qua tết em làm 1 vố thật lớn về KTI quá vì em vốn ngứa tay mà đối tác làm chung ko cho.

huyphong777
nếu bác cảm thấy tàn thì bác cứ lập thêm 10 cái diễn đàn nữa em không ý kiến gì đâu ah
:~

hoangthiendesign
huyphong777 đã viết:
bác nói quá rồi ah, bọn em chỉ là hạt cát trên sa mạc thôiShock

Bác phát biểu đúng quá
Thế là bác nhận ra khả năng của mình rồi đó. Cứ thế mà học hỏi nhé, cần cù học hỏi tới già bác cũng thành cao thủ thôi, học không bao giờ muộn Pfft

DSFUTURE
topic này cũng góp phần ........!
Nhận Dạy kèm xử lý file in
Gmail: dsfe079@gmail.com
can 1 nhan vien thiet ke lam viec o Binh Duong

in_nhanh123
hoangthiendesign đã viết:
InPIGUP đã viết:

Đúng là tào lao bí đao Sad

Tặng điểm cho bạn nè, diễn đàn nhạt nhẽo toàn tào lao cũng là vì những thành viên như thế này. Topic nào cũng thấy nhảy vào chém vài phát rồi để lại một trang thấy toàn chữ ký kiểu xì tin to tổ chảng, nhức cả mắt.
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 2.25 giây
Diễn đàn đã có 83,201,427 lượt truy cập