Số người dùng online
· Khách: 4

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,416
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Offline kỹ thuật in Miền Bắc
yeucaidep
Hôm qua một ngày đẹp trời, đúng là ông Trời thật biết chiều lòng người chiều lòng những người yêu công nghệ, yêu mỹ thuật và yêu cái đẹp.
Nhưng trước hết là do tình cảm của anh chị em trong diễn đàn xin thay mặt anh chị em trong buổi Offline 20-1 hôm qua cảm ơn ban quản trị diễn đàn kỹ thuật in cảm ơn tấm lòng và những món quà của các anh chị em kỹ thuật in Miền Nam đã dành tình cảm cho các anh chị em trong kỹ thuật in Miền Bắc xin chia sẻ và cảm ơn tất cả các anh chị em trên diễn đàn những người đã gặp và sẽ gặp chúc mọi người ngày càng gắn kết và chia sẻ. Xin chúc mọi người sang năm mới 2013 gặp được mọi điều may mắn trong cuộc sống và thành đạt trong công việc.

xin chào và hẹn gặp lại các anh chị em FrownFrownFrownCool

Luôn mong muốn học hỏi và chia sẻ cùng ACE
Mobile: 0912 246 579 - Email: inmanhquan@gmail.com - Skype inmanhquan

namart
Các chị em gái KTI MB nhà mình vắng vẻ quá nhỉ WinkWinkWink
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

f346e677
-trong ảnh sao em xấu trai thế nhỉ, ngoài đời thường em đẹp trai lắm mà
-pro vĩnh phúc

designart
f346e677 đã viết:

đẹp người không quan trọng, tính nết mới là cái chính, ông bà ta có câu ( cái nết đánh chết cái đẹp ) đó sao.:^
Chuyên cung cấp gạch, đá

huyentam
hix e cũng là thành viện kythuatin.com mà chẳng biết gì cũng chẳg có thông tin gì về buổi Offline này cả. nản luôn (thành viên mớiSad)

invinhphucjsc
f346e677 đã viết:

Bác Pro vinhphuc ở Vĩnh Yên à, hôm nào gặp giao lưu đê. Em ở Vĩnh Yên. Công ty CP in Vĩnh Phúc

gianglt
huyentam đã viết:
hix e cũng là thành viện kythuatin.com mà chẳng biết gì cũng chẳg có thông tin gì về buổi Offline này cả. nản luôn (thành viên mớiSad)

hôm đó cũng có một bác ở TP VInh ra giao lưu offline. chẳng nhớ bác ấy là gì nữa.
Trước khi nhậu thì tay bắt mặt mừng, nhậu song quyên luôn bạn nhậu Sad t...rán!
gianglt36@gmail.com

yeucaidep
huyentam đã viết:

Lần sau A sẽ nhắc Trung itn, Đức (Caibang), Bình tiger04 in giấy mời em trước 24 tháng để em còn thời gian chuẩn bị sắc đẹp đi Offline nhé cho em đứng cạnh 3 ông tam đa lun he he GrinGrinGrin

brightstar2
gianglt đã viết:
huyentam đã viết:

hôm đó cũng có một bác ở TP VInh ra giao lưu offline. chẳng nhớ bác ấy là gì nữa.
Trước khi nhậu thì tay bắt mặt mừng, nhậu song quyên luôn bạn nhậu Sad t...rán!

Lúc đó bia chưa có vô dạ dày , bác còn nhớ tốt khi mà bia vô rồi thì mặt đỏ hừng hừng , khí thế hừng hừng nhưng mà lại wen mất tên bạn nhậu Grin , thôi lần sau các bác đi nhậu nhớ mang theo cái namecard , khi đang nhậu mà quên tên cứ lấy namecard ra mà xem , ko có nhậu say rồi gọi "mày , tao " tới lun đó Grin

incaocap
Sang năm off đề nghị ban tổ chức in kỷ yếu trước để phát cho các thành viên nhé! nhé! nhé! (Cần hỗ trợ thì các bác cứ ới em 1 câu, về cái này thì là chuyên môn của em).

Bởi anh em làm trong ngành in không ai vỗ ngực bảo tôi làm được tất cả. Ví như em in opset thì cần các bác in bạt hỗ trợ khi có khách in bạt, cần các bác in chuyển nhiệt lên ấm chén thi thoảng 1 năm có vài khách ruột đỡ bị máy chém và đảm bảo tiến độ ... Hoặc cần bác in opset khác cấp cứu khi máy hỏng, hàng gấp không kịp ... Thía! thía! thía.

Chứ đi off chỉ để nhậu...FrownFrownFrown:~:~:~ nhậu xong quyên luôn ạ!

yeucaidep
:&:&:& Ý kiến đóng góp và tinh thần với ACE của incaocap
Năm mới chúc bạn cùng gia đình và công ty bạn một năm mới dồi dào sức khoẻ gặp nhiều may mắn và gặt hái nhiều thành công trong công việc một năm thuận buồm xuôi gió FrownFrownFrown

huyentam
Lần sau A sẽ nhắc Trung itn, Đức (Caibang), Bình tiger04 in giấy mời em trước 24 tháng để em còn thời gian chuẩn bị sắc đẹp đi Offline nhé cho em đứng cạnh 3 ông tam đa lun he he GrinGrinGrin[/quote]
Có lẽ cũng chẳng phải thông báo lâu quá vậy đâu, như thế thì huyền tâm em sẽ nhớ lắm đóAngryAngryAngry
mail: huyentam.qt@gmail.com
tel: 0943 04 10 88

tamlap0909
em cũng là thanh viên của diễn đàn! rất mong đc sự quan tâm của tất cả các ac!
tamlap0909@gmail.com - mobile: 0934636373

xhienbmtx
có bác nào ở buôn ma thuột k, có thể chi e vài bước cơ bản về cách thức pha mực in vải. e moi tập in nhưng k bit thế nào in xong mực chìm hết giặt là bị trôi.

haanhtung_tq
Đề nghị các bác thông báo cho anh em tham gia với chứ - chả thấy nói gì mà cứ đi với nhau như thế anh em buồn lắm - cũng rất muốn tham gia với anh em nhà mình cho vui.

nguyencuongart
KTI miền bắc nên quan tâm chu đáo đến mọi thành viên hơn, để KHI miền nam biết rằng miền bắc luôn đoàn kết và phát triển. chân thành góp ý với BCh kythuatin miền bắc! chúc tất cả ACE luôn vui vẻ - hạnh phúc và một năm nhiều thắnga lợi!!!
phải sống...để còn thấy mình của NGÀY MAI!

nhiemdoanhdoanh
Đúng là dân In có khác nhậu thì hay phải biết .

duongmasterhd
Mong sẽ tham gia lần off tiếp theo của KTI MB. Hì hì
Thành viên mới mong mọi người giúp đỡ

duongmasterhd
Mong sẽ tham gia lần off tiếp theo của KTI MB. Hì hì
Thành viên mới mong mọi người giúp đỡ :t:t:t

quoctien1975
Các bác ơi lần sau offline. Các bác thông báo cho em với nhé, em cũng là thành viên mà chưa được tham gia buổi nào.

Đc mail củavem là tiennq@arowines.com

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.09 giây
Diễn đàn đã có 83,021,655 lượt truy cập