Số người dùng online
· Khách: 2

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,416
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
04...04...đâyyyy!! Mời mọi người ghé zô!
smallnewstar
chủ nhật tuần này 25/4 họp lớp nha pà kon kti 04. Cố gắng đi nhé!
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

tri1305
kti 03 tham zia zới đc hem mấy em, Hiếu a Trí Đăng Quang nè cưng

octieu2510
hic hu hu
70% chu nhat nay tui fai di lam roi. huhuhu.
Chuc pa kon di choi vui ve.
Xin moi nguoi hay luon huong ve tui (ca sau de thuong trong long cac ban). Co do an ngon xin hay cu de danh, mang ve (ko lay xuong).

Gửi bạn tôi lời chúc an lành cho thứ 2, may mắn cho thứ 3, nụ cười cho thứ 4, vui vẻ cho thứ 5, thành công cho thứ 6, tình yêu cho thứ 7, trọn vẹn vào ngày CN

NhatQuangPrinting
Tình hình là tháng này làm ăn ế ẩm quá, tui nãy ra ý này tham khảo lớp 04 xem được không?
Tui có một số hình ảnh chụp từ điện thoại lúc trước (Chụp lén nha), có ai ủng hộ không tui up lên xem chơi. Còn mấy cái hình lễ tốt nghiệp nữa. Bữa trước có mấy người hỏi nhưng lu bu quá không send đc.
Chúc sức khỏe cả nhà, làm ăn phát đạt.
CTY TNHH IN NHẤT QUANG
QL 1A - TT LA HÀ - TƯ NGHĨA - QUẢNG NGÃI
In Hiflex, PP, in lụa, in màu kỹ thuật số
innhatquang@gmail.com
Yahoo: innhatquang2412
055 3910685 - 093 891 4 891
Võ Văn Thân

anhchangnhutnhac04
chào bác Thân!
Dạo này làm ăn không suôn sẻ lắm ah, Bác yên tâm là không những Bác mà là thực trạng chung của nhiều anh em ngành In mình hiện nay.
"Sao cơn mưa trời lại tối" mà, hehe. Lâu quá không thấy ai vào diễn đàn 04 nên cũng buồn, thôi thì tui với Bác nói trước sau đó mọi người hửng ứng thui. Mà Bác định khủng bố anh em 04 hình gì thế, nếu có tui trong đó thì cũng chọn tấm hình nào nhìn được được tí nhé, không được là Tết đi ngang qua nồi cơm của Bác tui ném bom đó (kaka).
Nãy giờ nói mà quên giới thiệu: ĐẠI LỘC đây, hiện đang đại diện cho Manroland (HCM), công việc cũng chưa có gì tiến triển, hi vọng Bac Thân sớm ủng hộ em con manroland nhéGrin.
Thui nói ít để anh em khác nói nữa, hẹn Bác 17-7 nhéFrown

NhatQuangPrinting
Dailoc, nghe nói chú làm ăn khá lắm mà, cứ than thở hoài thôi. Để tui sẽ giới thiệu từ từ bộ sưu tập, có gì ae bình lựng cho vui.
The first one is .....

ưu tiên bác dailoc đó, còn nhiều nữa, ai muốn thì đăng ký, tui úp từng người một.
CTY TNHH IN NHẤT QUANG
innhatquang@gmail.com
Võ Văn Thân

anhchangnhutnhac04
hihi,tui biết ngay Bác sẽ post tấm này mà, nhớ ko nhầm là còn 1 hay 2 tấm gì nữa, mà thui đừng post tui nữa nhé. Mà diễn đàn 04 hình như chả có ai quan tâm thì phải, vậy Bác post vài tấm của mấy cô/ chú 04 lên là rôm rả ngay ấy mà:&

travn1004
Tuma041 đã viết:
Mời mọi người tham gia góp dzui cho diễn đàn khóa 04, ai muốn "tám" gì lên đây "tám", có gzì hay hay đem lên cho mọi người cùng chia sẻ nghen!

Chào KTI04
lâu rầu ko gặp nhau bùn was
Cac pác khỏe ko.

anhchangnhutnhac04
hik, kti04 dạo này lo làm en không ah, ah mà bác Trà dạo này lặn với hụp để mò... bắt... sao rồi mà không thấy tăm hơi đâu hết hè. Thế dạo này khoẻ hum, Quý lùn đây., tui vẫn đang ở HCM, nghe nói Trà hồi hương rùi ahFrown

travn1004
anhchangnhutnhac04 đã viết:
hik, kti04 dạo này lo làm en không ah, ah mà bác Trà dạo này lặn với hụp để mò... bắt... sao rồi mà không thấy tăm hơi đâu hết hè. Thế dạo này khoẻ hum, Quý lùn đây., tui vẫn đang ở HCM, nghe nói Trà hồi hương rùi ahFrown

ÙH trà hoài hương lâu rùi
seo rùi
cv tôt chứ
vấn đang lo làm mà ko ra đây
Co cách nào chỉ với
ah bit chỗ nào bán máy in tem khổ nhỏ nhỏ.
chỉ dùm nhá
cam on.
khi nao ranh ghe wa choi hỷ.
cung hỷ...cung hỷ

anhchangnhutnhac04
chào bác Trà, công việc của tui vẫn chưa có gì khả quan cả. Bác nói (vẫn đang lo làm mà không ra) thế bác làm gì mà nó không ra, mà không ra hay là chưa ra thế, keke, thui bác cứ yên tâm hì hục làm đi vì có người ra sớm có người lâu ra như bác đây, roài cái gì cũng ra cái đó ah Grin Tra đang quan tâm về máy in tem gì thế, T có thể gởi thông tin máy mà T quan tâm vào mail: lephuquy@ppmc.com.vn, có gì tui giúp trong khả năng cho. Chúc Trà mạnh khoẻ kèm thành công nhé.Cool
Chỉnh sửa bởi anhchangnhutnhac04 vào lúc 07-09-2011 22:42

NhatQuangPrinting
Ma, hai thằng bọn bây nói chiện dễ bị hiểu nhầm quá, gì mà ra với không ra, đầu óc đen tối ròi mà tụi mày cứ nói kiểu đó không?
Riêng thằng Trà Phù Cát, nó không muốn gặp mặt ae mình đâu, tao vô tới chổ nó mần, gọi điện nó không nghe máy, không bik sợ tốn kém hay sao ấy.
Còn thằng Quý, khi nào đi ngang qua Quảng Ngãi không xuống xe chào anh một tiếng là không qua nỗi Quảng Ngãi nha em.Frown
CTY TNHH IN NHẤT QUANG
innhatquang@gmail.com
Võ Văn Thân

anhchangnhutnhac04
chào Bác Thân!thế bác lồm en ren rồi, có ra...đồng nào chưa, ý nhầm có vô đồng nào chưa. Trà làm chỗ nào mà T vào tận hang ổ thế, nếu đúng như bác nói là suýt gặp Trà thì quả là Trà mần chưa ra thiệt nên ko gặp đc. Bac Trà hị...thôi anh em thông cảm tí. :* Bác Thân đầu óc quả đen tối, suy bụng ta ra bụng người không ah, ah mà cái logo của Bác có chữ Q là Quang, nhưng nhìn kĩ logo thì...:f bac Thân thiệt tìnhAngry

travn1004
NhatQuangPrinting đã viết:
Ma, hai thằng bọn bây nói chiện dễ bị hiểu nhầm quá, gì mà ra với không ra, đầu óc đen tối ròi mà tụi mày cứ nói kiểu đó không?
Riêng thằng Trà Phù Cát, nó không muốn gặp mặt ae mình đâu, tao vô tới chổ nó mần, gọi điện nó không nghe máy, không bik sợ tốn kém hay sao ấy.
Còn thằng Quý, khi nào đi ngang qua Quảng Ngãi không xuống xe chào anh một tiếng là không qua nỗi Quảng Ngãi nha em.Frown

Cjhào bác thân
Cv ổn cả chứ
Lễ lam nhiều ko bác
Sao Bác lại nói em thế kô bít nữa
nay máy in đẹp ổn cá rồi chứ. Ngoài đó nge nối PT lắm àh
Ah, Cái logo của bác ý, Ko bít Bác Quý Hiểu như thế nào nhĩ.
Bác đừng hiểu lầm ae vậy.
Chỉ tại bác ngĩ vậy thôi.
chúc bác thành công nha. Ko gi là ko thể bác àh

travn1004
NhatQuangPrinting đã viết:
Dailoc, nghe nói chú làm ăn khá lắm mà, cứ than thở hoài thôi. Để tui sẽ giới thiệu từ từ bộ sưu tập, có gì ae bình lựng cho vui.
The first one is .....

ưu tiên bác dailoc đó, còn nhiều nữa, ai muốn thì đăng ký, tui úp từng người một.

Chào Bác Quý
CV bác nay ổn cả chứ.
Lâu wá ko gặp Bác cũng buuồn.
nghe bác Hiếu Mập nói ace trong sg hay gặp nhau lắm ah, vậy vui quá còn gì bằng.
Àh nt với Bác Thân dùm tớ cái
BÁc đi công chuyện thì đi.... nếu đi chơi thì cứ đt cho Trà...cảm ơn Bác Hỷ
chúc bác đầu tuần vui vẻ và trọn niềm hạnh phúc, cv thăng hoa!!!!!!!!

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.06 giây
Diễn đàn đã có 83,016,366 lượt truy cập