Số người dùng online
· Khách: 4

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,416
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Chuyên mục: Gỡ rối tơ lòng cho các thành viên
cafeden
Dịch Vụ Gỡ Rối Từ A Đến Z.....ACE có thắc mắc về tình cảm , tâm lý , giới tính , và đặc biệt những" thắc mắc không biết hỏi ai" xin hãy mạnh dạn chia sẻCool
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

thauminh1101
Em cần bác gỡ rối này: Giới tính bác thế nào mà gỡ được cho cả anh chị em tới Zét?????
Muon lam an cuop

anh tuan
Dạ Em hỏi bác tí. Em năm nay đầu 3 đít 9 rồi mà không hiểu sao em nhìn bọn gái trẻ 17-78-....20 người nó cứ tê tê phê phê .... nhất là bọn chân dài í trong khi đó nhìn bọn 39-40 chẳng thấy có cảm xúc gì vậy bác.(Trừ ngan nhà em ra) Chắc em bị tật rồi:f:j

xuanthuy2412
em với thằng bạn nic TNT cũng bị giống bác anh tuan nhờ bác gỡ rối giúp ạ.:t
- Chuyên mua bán máy cắt Decal Cũ - Hư
Sửa máy cắt Decal - Linh kiện thay thế
Đ/C: Tam Dương - Vĩnh Phúc
xuanthuy2412@gmail.com *0982505129 * Skype: xuanthuy24122

luctrinh
anh tuan đã viết:
Dạ Em hỏi bác tí. Em năm nay đầu 3 đít 9 rồi mà không hiểu sao em nhìn bọn gái trẻ 17-78-....20 người nó cứ tê tê phê phê .... nhất là bọn chân dài í trong khi đó nhìn bọn 39-40 chẳng thấy có cảm xúc gì vậy bác.(Trừ ngan nhà em ra) Chắc em bị tật rồi:f:j

Bác nì 39 mừ nhìn 78 thấy tê tê phê phê :-

anh tuan
bác cafeden đâu rồi sao lại để luctrinh ném đá em thế. em nhìn 78 là nghĩ đến
bài đồng dao: lục bản mộc - nhị lạng đinh- hoa linh tinh- người đưa tiễn
chứ còn đâu mà.........
Học cờ bạc khó...Học lấy lòng Bố vợ càng khÓ
Mail: tuanpham239@gmail.com*0979 750 780
* 0943 756 205

inkimhoaquangngai
Bác nì 39 mừ nhìn 78 thấy tê tê phê phê chắc :f có vấn đề

giaosuxoay
anh tuan đã viết:
Dạ Em hỏi bác tí. Em năm nay đầu 3 đít 9 rồi mà không hiểu sao em nhìn bọn gái trẻ 17-78-....20 người nó cứ tê tê phê phê .... nhất là bọn chân dài í trong khi đó nhìn bọn 39-40 chẳng thấy có cảm xúc gì vậy bác.(Trừ ngan nhà em ra) Chắc em bị tật rồismileysmiley

Chào anh ... a là một người rất thành thật khi dám nói lên nỗi lòng mình, vì có bao kẻ như a nhưng ko dám nói .
Trong tình dục học, ngũ quan, đặc biệt là mắt có thể coi là bộ phận nhạy cảm đầu tiên của chuỗi phản xạ cương. Còn tại sao khi nhìn người đẹp 17--18--20 mà anh lại… tê tê , phê phê”? Bởi mắt đưa thông tin về não, cảm giác “thích” xuất hiện, các hóa chất điều hành phản xạ cứ thế mà bài tiết khiến ham muốn bùng phát nên a thấy tê tê, thậm chí có a mang tạp chí in người đẹp trên bìa ra ngắm nghía, săm soi chỉ để tưởng tượng…Một điều thú vị là có những anh hơi “bị yếu”, mỗi lần muốn gần bà xã cần phải nhìn một tý cho “nóng hai con mắt” thì “làm ăn” mới ngon lành. hỗng biết bác luctrinh thấy sao????GrinGrin
Đầu 3 đít 9 nhìn mấy em gái trẻ 17-18----20 người nó cứ tê tê phê phê ..nhất là bọn chân dài í .. cái này nói chung là gái đẹp thôi .. chứ 17-18----20 mà như thị Nở thi chắc anh chẳng thể Tê được..mà còn Teo luon. Cỡ như Lê Ân, 74 tuổi còn cưới vợ mới 20 tuổi... nên cái tật của a nó rất bình thường ...chẳng cần phải chửa trị hay lo lắng , khi nào thấy gái trẻ , đẹp mà không tê tê nên đi bác sĩ ...Grin
""nhìn bọn 39-40 chẳng thấy có cảm xúc gì vậy bác(Trừ ngan nhà em ra) : khi ta còn bé ta thích chơi với những người lớn hơn để học hỏi kinh nghiệm .. và khi tuổi ta lớn ta truyền kinh nghiệm quí báo lại cho mấy em trẻ thể hiện"đức tính chia sẻ". Mấy em U40 cũng đâu thích`mấy a Già U40 .. mà phải là phi công trẻ ....còn cái zu ngan nhà anh thi tôi xin chúc mừng ... mong là a thành thật chứ đừng luôn phải gồng mình mà sống như kiểu " vì đó là em " :% rồi lại mang tạp chí ra mà hâm nóng con mắt ... nhưng có làm gì đi nữa để giữ được hạnh phúc a nên làm...chúc gia đình a thật hạnh phúc ...Smile

quocdinh72
cafeden đã viết:
Dịch Vụ Gỡ Rối Từ A Đến Z.....ACE có thắc mắc về tình cảm , tâm lý , giới tính , và đặc biệt những" thắc mắc không biết hỏi ai" xin hãy mạnh dạn chia sẻCool

Tui năm nay 40 tuổi, đi ra đường thấy mấy em từ 18-30 trẻ đẹp thì "muốn", gặp mấy em già già thì "teo". Xin chiên gia giải đáp tui bị bịnh gì?

giaosuxoay
quocdinh72 đã viết:
Tui năm nay 40 tuổi, đi ra đường thấy mấy em từ 18-30 trẻ đẹp thì "muốn", gặp mấy em già già thì "teo". Xin chiên gia giải đáp tui bị bịnh gì?

Như trả lời ở trên.............
Thượng đế ban cho người đàn ông tính khám phá: Nhìn thấy một người đàn bà đẹp mà không thích thì không phải là đàn ông. Việc thích này đồng nghĩa với việc dồn máu làm tăng ham muốn..
Trâu già hay trẻ gì cũng phải ăn cỏ, "cỏ non" thì không riêng quocdinh72, mà tôi và rất nhiều đàn ông thích.
cỏ non vừa ngọt ,mềm , thơm , nhiều nước , mơn mởn ai mà không thích , cỏ già thì khô khan , hôi , dai ,xấu , nói chung là khó nuốt .. khó thôi ... cố gắng thì vẫn nuốt được những lúc quá đói cỏ.
Theo tôi biết quocdinh72 đang trong tình trạng đói cỏ , bác cứ gặm đỡ cỏ già nếu có ,trong khi chờ đợi cỏ non để duy trì sự hoạt động của bộ phận"" thưởng thức cỏ"" cái gì lâu quá không sử dụng dể hư hỏng lắmSmile
Tóm lại.. tình trạng của quocdinh72 là rất bình thường , không bệnh hoạn gì cả... nếu quocdinh72 chưa sở hữu đám cỏ nào có thể mua cỏ để ăn chống đói ...cỏ được bán rất nhiều trên thi trường , cỏ non , cỏ già gì cũng có , tuỳ túi tiền , có khi ăn trúng cỏ già còn được thối lại tiền , nếu ăn tốt, ăn lâu, ăn khoẻ, nhai đi nhai lại nhiều lần ."hạn chế ăn các loại cỏ ven các đường rất dễ ngộ độc thực phẩm"
Chúc quocdinh72 mau tìm được loại cỏ như ý ...Thân

luctrinh
mỗi lần muốn gần bà xã cần phải nhìn một tý cho “nóng hai con mắt” thì “làm ăn” mới ngon lành. hỗng biết bác luctrinh thấy sao????

Ý bác là nhìn bà xã hay là nhìn tuổi 78 kia? Chứ em thì cũng thích của lạ lém, mừ phải trẻ đẹp í. Chớ mà bắt em nhìn 78 thì Shock :j

doanvanvuon
Giá như Xoay tư vấn hộ xem sao tớ chỉ bảo vệ quyền lợi chính đáng mà bị vào vòng lao lý. 1 điểm tặng đang chờ Giá như
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

huyphong777
luctrinh đã viết:
anh tuan đã viết:

Bác nì 39 mừ nhìn 78 thấy tê tê phê phê :-

Bác nì 39 mừ nhìn 18 đôi mươi em thấy tê tê phê phê :-[/quote]SadSadSadSadSadSad
Chuyên mua bán trao đổi & sửa máy cắt Decal
118 Xô viết nghệ Tĩnh - Tp.Bmt - Daklak
Tel 090 53 777 54 Skype & YH : huyphong..7

minja
luctrinh đã viết:
mỗi lần muốn gần bà xã cần phải nhìn một tý cho “nóng hai con mắt” thì “làm ăn” mới ngon lành. hỗng biết bác luctrinh thấy sao????

Ý bác là nhìn bà xã hay là nhìn tuổi 78 kia? Chứ em thì cũng thích của lạ lém, mừ phải trẻ đẹp í. Chớ mà bắt em nhìn 78 thì Shock :j

Chuyện j thì cũng có quy luật, theo Đông học thì: Thái cực trong Âm có Dương, trong Dương có Âm. từ Thái cực sinh Lưỡng Nghi, rồi Tứ Tượng, Bát quái.... ra vạn vật. Nên chi con người cũng không thoát khỏi cái chuyện Âm Dương, chính vì phải đầy đủ, hòa hợp thì sẽ không còn hay bớt đi nhu cầu nhìn ngó, sờ mó.... Sao lại cứ Dương cứ thích nhìn Âm trẻ trẻ? mừ kg có chiện ngược lại? Giờ đi đâu cũng thấy Âm đòi quyền bình đẳng? đã bình đẳng thì chính Âm cũng có nhu cầu y như Dương!
Chung quy ở 2 chữ nhu cầu, nhu cầu được đáp ứng đầy đủ sẽ kg còn thấy thiếu, giá như bạn thiếu đường thì lúc nào cũng thèm ngọt và thấy chè thì muốn ăn. Nhưng lúc ăn rồi thì bớt thèm, nhưng không thèm mà cố ăn nữa thí có lúc phải nôn ra. Như bạn thích uống bia, uống vừa thì còn ngon, nếu quá thì.... Điều này ai cũng biết.
Vậy nếu thấy đẹp thì cứ nhìn, như nhìn một đóa hoa, một bức tranh, chứ còn ham hố làm điều quá lố có khả năng trở thành quá cố.
Vậy nên nếu ai còn thèm là tại còn thiếu, như ai hết thèm không chắc đã yếu, có khi là tại không thiếu GrinGrinGrin Hem bít có phải tự bào chữa?
0932016737

giaosuxoay
doanvanvuon đã viết:
Giá như Xoay tư vấn hộ xem sao tớ chỉ bảo vệ quyền lợi chính đáng mà bị vào vòng lao lý. 1 điểm tặng đang chờ Giá như

Giá như anh biết mình là ai và đang ở đâu thì.... Giá như những lúc rãnh rỗi anh đọc Thủy Hử của Thi Nại Am hay La Quán Trung thì ....WinkBây giờ anh không có hỏi tôi câu này....
Có những anh hùng xuất thân nơi thôn dã, không có chức vụ quyền hành nhưng bất bình với sự áp chế, bóc lột của quan lại địa phương như Lý Quỳ, Sử Tiến, Lưu Đường... nên đã ra tay cứu giúp người hoạn nạn hoặc tự cứu bản thân mình, trở thành người phạm tội với triều đình nên lên Lương Sơn ,còn các trung thần của triều đình như Lâm Xung, Võ Tòng, Dương Chí Linh, Tống Giang, Hoa Vinh...cũng lần lượt cũng phải bỏ sự nghiệp đi theo Lương Sơn Bạc. Giá như ...............::j bác đừng chơi súng hoa cải ...Thân
Chỉnh sửa bởi giaosuxoay vào lúc 27-06-2012 06:39

hitachi
Thấy các bác mở ra đề tài này mà em cứ dong trống mở cờ mong nhờ các bác gỡ rối cho em vụ này: số là nhà em ở vốn rất sạch sẽ, trong nhà chẳng có cóc nhái gì hết (ô hay mấy cái món đó thành đặc sản hết rồi chứ đâu rảnh nhảy cẫng trong nhà em cơ chứ) thế vậy mà tự nhiên lại có chú đen trắng nằm quận tròn trong nhà em là sao? Xung quanh toàn nhà tầng san sát chứ có bãi đất trống nào đâu. Em lo quá các bác ạ sợ nó táp cho một cái thì vợ em...mồ côi mất! Mong các bác có cao kiến gì giúp em phòng được cái loài không chân không tiếng động này vào nhà. Em vô cùng biết ơn

giaosuxoay
hitachi đã viết:
Thấy các bác mở ra đề tài này mà em cứ dong trống mở cờ mong nhờ các bác gỡ rối cho em vụ này: số là nhà em ở vốn rất sạch sẽ, trong nhà chẳng có cóc nhái gì hết (ô hay mấy cái món đó thành đặc sản hết rồi chứ đâu rảnh nhảy cẫng trong nhà em cơ chứ) thế vậy mà tự nhiên lại có chú đen trắng nằm quận tròn trong nhà em là sao? Xung quanh toàn nhà tầng san sát chứ có bãi đất trống nào đâu. Em lo quá các bác ạ sợ nó táp cho một cái thì vợ em...mồ côi mất! Mong các bác có cao kiến gì giúp em phòng được cái loài không chân không tiếng động này vào nhà. Em vô cùng biết ơn

Theo như bác kể thì đây là loài rắn.
Có 3 nguyên nhân chính :
1. gần nhà bác có quán đặc sản nào ko ? có thể bị sảy chuồng chạy sang nhà bác...
2. Tay hàng xóm nào đó ghét bác.
3. Vợ của bác mang về.... để được mồ côi bác( hiện tại có 1 số loài rắn độc được nuôi để cho thuê , mà theo 1 số thông tin thì người thuê chủ yếu là chi em phụ nữ , còn thuê làm gì thì Xoay tôi đang nghiên cứu)
Phòng ngừa : bác cứ in 1 tờ A3 có hình con rắn , dán trước nhà và ghi : nhà có rắn nhưng ko ăn , đảm bảo sẽ cả 1 đội nghiên cứu đặc sản túc trực 24/24 ...
Rắn, tiếng la tinh là draconem ,đứng thứ 6 trong 12 con giáp gọi là Tỵ, tuổi thọ trung bình từ 15 -20 năm ,chiều dài trung bình của 3-4 mét ,rắn lột xác 2-3 tháng 1 lần. và sau khoảng 120 -130 lần thì rắn sẽ chết .Thân
Chỉnh sửa bởi giaosuxoay vào lúc 27-06-2012 06:35

hitachi
Cảm ơn bác đã đề ra cao kiến nhưng em chỉ sợ họ cứ túc trực 24/24 thế thì...làm ăn gì. Nhà em thì ứ gần quán đặc sản nào, còn vợ em mà trông thấy rắn thì cứ ngỡ như nhìn thấy...quái vật! Mấy cậu hàng xóm thấy em đều hớn hở chào không có dấu hiệu côn đồ nào, chậc thế mới lạ chứ

anh tuan
Facebook Twitter Google Bookmarks E-mail Bản In
Hàng chục rắn độc bò trên ôtô khách
Vừa lên xe khách chưa đầy 20 phút, chị Điệp phát hoảng phát hiện con rắn sọc đen trắng bò ngang qua dưới ghế. Nghe tiếng khách hô hoán, tài xế tấp ôtô vào lề đường cho hành khách thoát thân.

Sáng 13/6, xe khách tuyến Đà Nẵng - TP Quy Nhơn (Bình Định) chạy đến thị trấn La Hà (Quảng Ngãi) thì hành khách phát hiện rắn độc bò trên xe. Chị Điệp cho hay, khi thấy rắn bò trên sàn xe, chị đã hốt hoảng la lên.
Một con rắn Cạp Nong cuộn tròn trước đầu xe khách sáng nay ở Quảng Ngãi. Ảnh: Trí Tín.
Một con rắn cạp nong cuộn tròn trên xe khách Ảnh: Trí Tín.

Khi ôtô dừng cho hành khách xuống đường, mọi người mới tìm cách bắt rắn và phát hiện có rất nhiều con. Gần nửa giờ, hàng chục con rắn mới bị bắt hết.

Kiểm tra trên xe, cơ quan chức năng phát hiện hai thùng chứa hàng chục con rắn độc cạp nong, để chung với hàng hóa, túi xách của khách. Bao chứa rắn có nhiều lỗ thủng nên có thể trong khi xe chạy, rắn đã bị đánh động và chui ra ngoài.
Rắn độc để trong những thùng đựng sơ xài trên xe khách sáng nay ở Quảng Ngãi. Ảnh: Trí Tín.
Rắn độc để trong những thùng đựng sơ sài trên xe khách. Ảnh: Trí Tín.

Lái xe Dương Đình Sơn cho biết, hai thùng hàng này là của một phụ nữ ở thị trấn Hà Lam (huyện Thăng Bình, Quảng Nam) gửi vào Bình Định.

"Tôi và các phụ xe không hề biết hai túi này đựng rắn cạp nong. Người gửi chỉ nói là hàng bình thường, không sợ vỡ nên tôi nhận vận chuyển", tài xế Sơn nói.

nguồn vietnamnet ngày 14-6-2012

chắc là do nguyên nhân tại đây hém. có lẽ hitachi hoặc là vợ hoặc là hàng xóm hoặc là....gì gì đó có đi trên chuyến xe định mệnh nàyShockShock
Học cờ bạc khó...Học lấy lòng Bố vợ càng khÓ
Mail: tuanpham239@gmail.com*0979 750 780
* 0943 756 205

hitachi
Hic! Nếu gặp nó trên ô tô em đã may, đằng này nó ngự hẳn trong nhà cơ. Đen trắng là cạp nia (ko fải cạp nong), loài này cực độc đấy các bác ạ! Nghe bác sĩ đồn nọc của nó độc gấp 4 lần hổ mang, thậm chí độc hơn hổ chúa. Em hoang mang quá, mong các bác chung tay tìm cách ngăn nó bò vào hộ em với! Có cây nào tránh được nó không ạ?

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.07 giây
Diễn đàn đã có 83,021,788 lượt truy cập