Số người dùng online
· Khách: 3

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,416
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
TRIỂN LÃM MÁY IN 2007 - TRUNG QUỐC (Đông Quảng)
minhvoi
Ngày 2-4/8/2007 sắp tới đây sẽ có hội chợ chuyên ngành in tại DongGuan - Trung Quốc.
http://www.printing-dongguan.com/docc/1list_1.asp?id=41

Đây là hội chợ chuyên ngành in, triễn lãm rất nhiều máy in ở khu vực miền nam TQ. Mà đặt biệt vùng DongGuan & Shenzhen (Thâm Quyên) là vùng trung tâm sản xuất máy in ở khu vực miền Nam.

Như hồi tháng 4 em đi Chinaprint 2007. Hội chợ nó to đùng, phải gấp 10-15 lần hội chợ Hoàng Văn Thụ (trong Nam) đấy chứ. Có đầy đủ các loại máy cả: Offset (tờ - cuộn), Flexo, Bế thủ công, Bế tự động, Cáng màng thủ công, cáng màng tự động, phun UV, UV từng phần, Máy cắt, Máy in lụa thủ công, lụa tự động, máy dán hộp tự đông, đóng sách tự động ,..............Chỉ mỗi có Hall 3 của nó mà đi cả ngày không hết. Đến giờ vẫn còn máu. Không biết hội chợ kì này thế nào nhỉ (em không biết tiếng Hoa - đi với xếp). Có bác nào biết dịch hộ các bạn trên diễn đàn nha !!!

Nếu bạn nào có hứng thú & biết tiếng Hoa càng tốt, tranh thủ đi & report cho anh em nha. Đặc biệt là các bạn phía Bắc, rất dễ đi. Lên Lạng Sơn + mua vé đi Quảng Châu + vé đi DongGuan = 35 tệ (70,000).

Các bác ráng tập họp, em đây trong Nam cũng sẽ cố gắng bay ra đó đi với các bác.

Minh

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.01 giây
Diễn đàn đã có 83,019,356 lượt truy cập