Số người dùng online
· Khách: 17

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,416
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Góp ý với BQT về forum TKI
miss_epson
e thấy chúng ta nên suy ngẫm về chính mình một chút chứ không cần ghĩ cho người khác. vì mình còn chưa biết hết mình sao giúp được ai bây giờ. Ban quản trị có những cái chính đáng, và những ng tham gia nên tôn trọng nó. có như thế mới sống và làm việc trong pháp luật được ah, còn trên diễn đàn mọi thành viên như nhau có ai ghi sinh năm bao nhiêu để tính tuổi đâu các cụ xưa có câu: có người 80 tuổi chưa trưởng thành , nên không thể chỉ mang tuổi tác ra để nói ai khôn hơn ai, ai trưởng thành hơn. ngưởi trưởng thành không chỉ là về mặt thể xác, còn về tư duy nhân cách cái này đôi khi không đồng nhất. e chỉ nghĩ đơn giản như vậy thôi. bản thân e chắc chắn là nhỏ tuổi hơn nhiều anh chị thậm chí chỉ bằng tuổi con cái các anh nhưng e nghĩ cái gì cũng nên có nguyên tắc và mọi ngưởi nên tôn trọng nguyên tắc và người khác thì cũng là tự tôn trọng mình. e hi vọng mọi người ai cũng để ý hơn về hành vi của mình. :t
nước không có luật pháp ắt loạn, diễn đàn không có nguyên tắc cũng sẽ thành loạn đúng không ah
Chỉnh sửa bởi miss_epson vào lúc 01-09-2009 17:03
Công ty Thương mại và SX Hồng Thịnh
Với chúng tôi in là không giới hạn
IN DECAL NHÔM THIẾC 7 MÀU TEM VỠ ...SỐ NHẢY. IN COUCHE CÔNG NGHIỆP KHỔ 65 X 86CM.
IN TEST CHUYỂN NHIỆT LÊN VẢI KHỔ 1.8M
số 98 Ngõ 553 Giải Phóng Hoàng Mai - hà Nội
Tel: 04.3623 0632 *Hotline: 0906 133 167
YM/ Skype: miss_epson
web: www.hongthinhtie.com
zalo : 0906133167
https://www.facebook.com/mucintanmy

sieudang
Tôi vẫn không hiểu????...Tại sao nếu là ý kiến thành viên thì sao không bỏ chữ admin trên nick mình nhỉ....
Cá nhân tôi thấy...
- Nếu bác anhduy phát biểu rất đúng...sao nick nào đó cứ nhận xét chung chung...đó là định kiến cá nhân của anhduy...tôi ủng hộ hoàn toàn.
- Còn Nick leo admin thì ủng hộ anhduy ....ok chẳng có gì lại...đồng quang điểm mà. Nhưng mong sao đừng công kích người khác... ý tôi nói tuổi tác là thế này, nếu nick kia đáng tuổi cha chú mình mà...bị admin nhận xét là "tự sướng", "là công cụ của người khác" "tội"????? vậy những nick đó nghĩ thế nào đây...??? Và thành viên KTI thì làm gì có sai chính tả là ở đội này...hay đội nọ...lạ nhỉ...

- Tôi nghĩ Admin thì như là polit...khi mặc cảnh phục thì bạn đang đại diện cho một cái gì đó có phải không!....Tất nhiên bạn cũng là một công dân...vậy khi bạn muốn là công dân thì nên o mặc cảnh phục..phát ngôn tuỳ thích. chứ vừa mặc cảnh phục phát ngôn lại nói phải hiểu tôi cũng là công dân thì dễ gây ngộ nhận....

leo
sieudang đã viết:
Tôi vẫn không hiểu????...Tại sao nếu là ý kiến thành viên thì sao không bỏ chữ admin trên nick mình nhỉ....
Cá nhân tôi thấy...
- Nếu bác anhduy phát biểu rất đúng...sao nick nào đó cứ nhận xét chung chung...đó là định kiến cá nhân của anhduy...tôi ủng hộ hoàn toàn.
- Còn Nick leo admin thì ủng hộ anhduy ....ok chẳng có gì lại...đồng quang điểm mà. Nhưng mong sao đừng công kích người khác... ý tôi nói tuổi tác là thế này, nếu nick kia đáng tuổi cha chú mình mà...bị admin nhận xét là "tự sướng", "là công cụ của người khác" "tội"????? vậy những nick đó nghĩ thế nào đây...??? Và thành viên KTI thì làm gì có sai chính tả là ở đội này...hay đội nọ...lạ nhỉ...

- Tôi nghĩ Admin thì như là polit...khi mặc cảnh phục thì bạn đang đại diện cho một cái gì đó có phải không!....Tất nhiên bạn cũng là một công dân...vậy khi bạn muốn là công dân thì nên o mặc cảnh phục..phát ngôn tuỳ thích. chứ vừa mặc cảnh phục phát ngôn lại nói phải hiểu tôi cũng là công dân thì dễ gây ngộ nhận....

Giờ tôi vẫn nói với bác với tư cách là một thành viên:
- Có vẻ những ý kiến của bác đều có một đích ngắm là cái nick Admin leo của tôi. Đúng chứ? Giờ tôi hỏi bác: khi bị CSGT thổi lại bác kêu người kia phải gỡ nón và quần áo thì mới nói chuyện được sao? Bản thân tôi cũng không có chức năng gỡ bỏ này nọ như bác nói. Cái đó thuộc thẩm quyền của người khác. Nếu bác cảm thấy tôi không xứng đáng như bác đề cập thì cứ việc nhấc điện thoại lên mà...
- Bài viết của bác có vẻ đã chu đáo hơn rồi nhưng không thể lấp liếm việc bác đề cập đến chuyện tuổi tác trên diễn đàn LÀ HOÀN TOÀN SAI!Lần này tôi phải cảm ơn nick miss_epson vì đã nói thay những đều tôi muốn nói. Mong bác cũng đừng chê trách người ta là đồng quang điểm với tôi.
- Giờ bác lại lôi thêm nick anduyprint vào đây để làm gì? Nick ấy có liên quan gì đến bài viết của bác? Bác vừa kêu gọi một KTI phát triển gì đó nhưng những lời bác viết ra rất sáo rỗng và mang đầy hiềm khích cá nhân.
- Bác đang mâu thuẫn với chính mình, với chính những lời vừa nói (tôi đã nhắc bác là đừng nên chỉnh sửa bài viết thì bác lại cứ sửa). Bây giờ kết lại, những lời bác nói và những việc bác làm không hề như người ta vẫn tưởng. Chuyện này đối với rất nhiều người từng tiếp xúc với bác là không lạ lẫm gì vì đã quá hiểu rồi. Vậy bác đừng nên góp ý gì cả vì dễ gây ngộ nhận, câu này hợp với bác hơn.

Chúng ta không bao giờ nghèo đến mức chẳng có gì để cho đi

Click vào xem thông báo chuyên mục Download Vectors, Images

scramblerbike@gmail.com

hanoidesign
Cứ tranh cãi với nhau suốt ngày thì lấy đâu ra tinh thần mà ĐƯA CON THUYỀN KTI VƯƠNG RA BIỂN LỚN trời, người nhỏ thì đã đành còn cái ông siêu đầu to mà não như hột mít kia cũng suốt ngày cự cãi, lý luận cùn nữa ...... rãnh ............. HÂM ............. nếu buồn thì đi bắt con chuồn chuồn cho cắn lỗ mũi chơi đi, để diễn đàn trong sạch cho anh em còn giao lưu trao đổi, học hỏi, giúp đỡ nhau kiếm tiền.
Chỉnh sửa bởi hanoidesign vào lúc 02-09-2009 17:07

le_minh
@hanoidesign tặng ông 1 điểm
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

aht
Tôi cũng tặng ổng 1 điểm cho sự thẳng thắn.
Ông này là sieudien (siêu điên) chứ đẳng cái gì.:j:j:j

duylaodai
Mình chỉ muốn đóng góp chân tình để đưa diễn đàn phát triển dù gì đi nữa thì 4rum cũng là 4rum đầu tiền trong con đường đi đến nghành in của tôi.
Nếu như thế này Mod hay a đề min gì nào đó lock topic lại cho xong, nhưng đùng lock nick duylaodai tội nghiệp em hé, mới loang xoăng bước vào mà tử trận thì tủi linh hồn lắm, hiiiiiiiii
"...Sống trên đời sống cần có một tấm lòng để gió cuốn đi..."
-----------------------------------------------------
Mr. Lê Trọng Duy - ĐT: 0905.657.756 - 0922.093.093 - Email: trongduy@gmail.com

duylaodai
Nhưng mà nói gì thì nói chứ cũng góp ý miếng đã:
Tôi mới vào nên cũng không biết rõ lắm tình hình chiến sự trước đó như thế nà nhưng mà ai cũng đã thốt ra câu nói "vì KTI" thì một chuyện nhỏ như thế không giải quyết được nói chi đến chuyện lớn.
Thôi thì em có ý thế này: sieudang với leo làm rối lên, không kể quan chức mỗi người nộp 500k, còn duylaodai là người gây sóng gió thì lão nộp 600k mời mấy vị luật sư "Sài gòn đỏ" về giải hoà là xong,
Ai đồng ý cho tràn pháo tay đi....
"...Sống trên đời sống cần có một tấm lòng để gió cuốn đi..."
-----------------------------------------------------
Mr. Lê Trọng Duy - ĐT: 0905.657.756 - 0922.093.093 - Email: trongduy@gmail.com

sieunhau
duylaodai đã viết:
Ai đồng ý cho tràn pháo tay đi....

Phạt lão thêm 100k nữa vì cái tội hổng có "dê"

sieunhau
Tui mới tham gia diễn đàn, đọc qua các bài viết tui thất nổi lên vài nhân vật đặc biệt gây được sự chú ý của dư luận nhiều nhất
Ở Hà Nội thì có ông Đức (ko biết là nên gọi ông hay bà)
Tại Sài Gòn thì có ông sieudang
Còn ở miền Trung thì chưa có ứng cử viên nào cả
Nói thật, sao mà các ông phức tạp quá, cứ thích cự cãi, miệng thì cứ hô hào thế này thế nọ, mà cái óc lại cứ nghĩ ngược lại với cái miệng. Cô tiểu thư chân dài miss_epson (khen cô đó, cười phát nào) có câu chia sẻ rất hay và rất gần gũi với "khả năng và năng lực" hiện tại của các ông "e thấy chúng ta nên suy ngẫm về chính mình một chút chứ không cần ghĩ cho người khác. vì mình còn chưa biết hết mình sao giúp được ai bây giờ" Hãy bình thường và đơn giản như các thành viên khác là gần gũi, chia sẻ, thân thiện với mọi người trong 4r. Còn các ông vẫn chưa hiểu ý nghĩa của các cụm từ trên thì thiết nghĩ các ông ko nên tham gia diễn đàn làm gì, vì điều đó có lợi cho các ông hơn, hoặc các ông cứ iên lặng đừng thể hiện mình tôi chắc chắn rằng mọi thành viên sẽ rất cám ơn và biết ơn các ông
Hiện tại mọi người lại cứ nghĩ (đọc các nhận xét qua bài viết của các thành viên có thiện chí trong 4r đối với các ông) thì họ cho rằng các ông muốn chơi nổi đó các ông ạ

inaofullcotton
aht đã viết:
Tôi cũng tặng ổng 1 điểm cho sự thẳng thắn.
Ông này là sieudien (siêu điên) chứ đẳng cái gì.:j:j:j

Nhìn bài viết của các thành viên công kích lẫn nhau thế này tại sao Moderator không delete bài viết phải chăng ban quản trị đang khuyến khích việc các thành viên lợi dụng diễn đàn xúc phạm lẫn nhau...???????? tôi tham gia nhiều diến đàn khác tôi thấy mod là người người trọng tài phân giải sự mâu thuẫn giữa các thành viên để diễn đàn tốt đẹp hơn, nhưng trong diễn đàn này những thành viên nào có cùng suy nghĩ với các mod có quyền nói gì thì nói mà không bị cảnh cáo hay xoá nick( nguyên nhân có lẽ là do các mod muốn nói mà không dám nói nay có thành viên khác nói ra rồi thì ủng hộ không ý kiến...?) nhưng trong các forum khác thì đứng ra phân giải là ông này không được, ông kia không được, là xúc phạm thành viên (ông khoá nick vĩnh viễn) bản thân tôi nghĩ ông sieudang không phải là sợ các ông hay là ông ấy thấy mình sai mà không viết tiếp, mà ông ấy không thèm chấp, chính vì thế mà có một vài thành viên được thể a dua, đó là tôi góp ý chân thành cũng chẳng bênh ai, mà tôi nói lịch sự đấy nhé, không xúc phạm thành viên nào.. các mod vẫn khuyến khích các thành viên góp ý để diễn đàn phát triển mà, tôi góp ý chân thành chắc được tặng điểm. hêhee
Chỉnh sửa bởi inaofullcotton vào lúc 03-09-2009 01:34
Chuyên in áo full ( Áo phông ) với mọi công nghệ có tại VN theo yêu cầu - Nhà cung cấp vật tư in áo và thiết bị in chuyển nhiệt
- Email: inaofullcottong@gmail.com

inaofullcotton
hanoidesign đã viết:
Cứ tranh cãi với nhau suốt ngày thì lấy đâu ra tinh thần mà ĐƯA CON THUYỀN KTI VƯƠNG RA BIỂN LỚN trời, người nhỏ thì đã đành còn cái ông siêu đầu to mà não như hột mít kia cũng suốt ngày cự cãi, lý luận cùn nữa ...... rãnh ............. HÂM ............. nếu buồn thì đi bắt con chuồn chuồn cho cắn lỗ mũi chơi đi, để diễn đàn trong sạch cho anh em còn giao lưu trao đổi, học hỏi, giúp đỡ nhau kiếm tiền.

Lời lẽ thế này được các thành viên tặng điểm và mod khuyến khích viết bài không bị delete, không khoá nick. các thành viên khác chú ý mà học hỏi nhé.
Chỉ ra cái đúng chắc cũng được tặng điểm, hêhê
Chuyên in áo full ( Áo phông ) với mọi công nghệ có tại VN theo yêu cầu - Nhà cung cấp vật tư in áo và thiết bị in chuyển nhiệt
- Email: inaofullcottong@gmail.com

Moderator
Topic locked!
Lý do: Lạc đề!
Yêu cầu không đề cập thêm về bất cứ điều gì trong topic này. Ai vi phạm sẽ có những xừ lý thích đáng.

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 1.49 giây
Diễn đàn đã có 83,019,093 lượt truy cập