Số người dùng online
· Khách: 10

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,416
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Chưa có tài khoản hả?
Nhấn vô đây đăng ký ngay .

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Góp ý v/v lập đội bóng KTI
leo
Lần trước mình đã lấy ý kiến của mọi người về việc lập một đội bóng của diễn đàn Kythuatin.com. Nhưng do nhiều lý do chủ quan lẫn khách quan lẫn lung tung nên việc này tạm hoãn. Lần này mình mạo muội hâm nóng lại dự án này và mong bà con cũng nhiệt tình ủng hộ như lần trước nha.
Lúc đó tình hình sân bãi coi bộ hơi khó, mình cùng Khoalt đi rã máy luôn chả được tích sự gì. Nay xu hướng đầu tư vào sân cỏ nhân tạo đang tăng dần nên việc lựa chọn sẽ thuận tiện hơn rất nhiều.
Mình có ý kiến thế này:
1. Bạn nào thường xuyên đi đá bóng thì giới thiệu cho bà con biết một vài sân thuận tiện nhất cho mọi người đến tập dượt như: sân bãi, phục vụ, địa điểm... để có thể gặp gỡ định kỳ (hằng tuần chẳng hạn). Mình sẽ đi khảo sát các địa điểm đó, chốt sân và thông báo cụ thể.
2. Thời gian thi đấu nào là hợp lý?
3. Phải có một bộ áo đấu cho thống nhất và đặc trưng của KTI hay không? Lần truớc thấy có một vài mẫu thiết kế rất đẹp.
4. Vấn đề "hậu cần" ra sao?
...
Mong mọi người cho ý kiến nhé!
link tham khảo lần trước:
http://www.kythua...orum_id=25
Chỉnh sửa bởi leo vào lúc 07-08-2009 18:43

Chúng ta không bao giờ nghèo đến mức chẳng có gì để cho đi

Click vào xem thông báo chuyên mục Download Vectors, Images

scramblerbike@gmail.com

Harry Tran
cho mình tham gia với nào

sân 11 người thì giờ đã hết date. Nhưng sân 5 người thì vẫn còn chơi tốt.
Chỉnh sửa bởi Harry Tran vào lúc 07-08-2009 17:11
---------------------------------------------------
Email: Harrytran@thp-print.com
http://vn.myblog.yahoo.com/harrytran-kythuatin
---------------------------------------------------

newidea
Tiếc quá, em ở HP (cũng đang tham gia đội Thị trường HP) ko đc ở gần các bác nếu ko cũng đăng ký 1 chân ... nhặt bóng Grin
Xăm nghệ thuật Hải Phòng

Mobile: 0979. 660 660
YM/Skype: dogia_art
Web: http://haiphongtattoo.com

hungnv
Em xin cái chân thủ môn ạ :z
Công Ty Thiết Kế Mỹ Thuật Cao Nguyên Xanh
DT: 0979 511 911
34/10 Bàu cát 2 F14 Q Tân Bình
Email: nguyenhung@caonguyenxanh.com.vn
website:www.caonguyenxanh...
www.caonguyenxanh.vn

taoxanh
Bác tamtis rành vụ này lắm đó. Nhờ bác vào comment hỗ trợ AE cái đi nào. :t
Quay đầu là bờ[img]http://img641.imageshack.us/img641/7493/orange.gif[/img] is not a valid Image1. tới luôn là bến....

thienanprint
Cho em xin 1 chân tiền đạo, nhưng là tiền đạo cắm 1 chổ nha, cắm ngay trước mặt thủ môn luôn vì đá 5 - 7 người thì đâu có việt vị đúng ko, mập quá chạy hổng có nổi nữa......:z:z:z:z
Công Ty In Thiên Ân
VPGD + Xưởng: 53/11 Đường 28, P. 6, Q. Gò Vấp, Tp. HCM.
ĐT: 08 544 65 884 - Fax: 08 54465 887.
DĐ: 0986 175 175
Email: thienanprint@gmail.com
www.inthienan.net
................................................

tamtis
taoxanh đã viết:
Bác tamtis rành vụ này lắm đó. Nhờ bác vào comment hỗ trợ AE cái đi nào. :t
Sân 11 người thì có sân 152 (Lữ đoàn 77) ở đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp giá cũng dễ chịu (~800k/trận, bao 3 trọng tài + nước), chỉ cần đăng ký chủ sân họ sẽ xắp xếp đối thủ cho (đá xong chia đôi xiền, mỗi đội 400k). Còn đá sân nhân tạo thì cụm sân ở đường Đào Duy Anh (Phú Nhuận), trong này có 5 sân đá 5 người, giá 200k/h, thuê là thuê cả sân luôn, đối thủ tự tìm.

Theo tôi, đội mới thành lập nên thuê 1 sân nhân tạo để tập đá với nhau trước, chỉ cần 10 người trở nên là anh em có thể chia đôi ra đá được rồi, trong trường hợp có 5-6 ông vẫn có thể chơi tập với nhau được, không ảnh hưởng tới ai.

Đây là 2 sân mà tôi vẫn thường xuyên đá. Còn các sân khác thì không rõ lắm!

leo
Hệ thống sân này có vẻ lý tưởng nhỉ :%. Nhưng không biết việc thuê sân có dễ không vì địa thế rất tốt lại có tiếng nữa. Tập luyện thì chắc sân nhân tạo là hợp lý rồi Cool.

Chúng ta không bao giờ nghèo đến mức chẳng có gì để cho đi

Click vào xem thông báo chuyên mục Download Vectors, Images

scramblerbike@gmail.com

taoxanh
hongphong đã viết:
" Trong này có 5 sân đá 5 người, giá 200k/h, thuê là thuê cả sân luôn, đối thủ tự tìm."
Trời, sao muốn trở thành cầu thủ của sân này mà chi phí luyện tập mắc dzữ dzậy ta??? Hix Chắc là sân bóng chày roài.

Bác có cao kiến gì mong đóng góp thêm. (Tránh làm loãng topic, no spam here. many thanks):t
Chỉnh sửa bởi taoxanh vào lúc 07-08-2009 19:20
Quay đầu là bờ[img]http://img641.imageshack.us/img641/7493/orange.gif[/img] is not a valid Image1. tới luôn là bến....

lucky
Cho minh mot chan co dong vien ha. KTI vo dich!

Le Hoang
ở Hoàng Hoa Thám, Q.Tân Bình TP.HCM cũng có rất nhiều sân, từ 7 người đến 11 người.có cả ban đêm nữa.còn sân ở Đào Duy Anh thì mình hay đá vào thứ 5 hàng tuần nhưng sân hơi nhỏ, đá ko bằng sân 367 ở HHT. Nếu anh em thích đá bóng thì tập trung 1 nơi nào đó rồi bàn bạc cụ thể.Nếu được thì sáng CN tuần sau tập trung , anh em nào tham gia thì lên tiếng nha. :& Frown
Chỉnh sửa bởi Le Hoang vào lúc 07-08-2009 21:03
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

Le Hoang
Hậu vệ có 1 hậu vệ, còn ai nữa...

lucky
Mot co dong vien!

tamtis
Thường thì CN tui có 1 show rồi, nếu các bác đá thứ 7 thì tôi cũng xin tham gia 1 chân tiền đạo cắm, hehe! (Dạo này già rồi nên không còn sung như trước nữa).

quanghaynguyen
truoc truong in 35 trần quốc toản có đội bóng rất hay. k biet bay giờ sao rồi nếu được mình hưởng ứng 1 chân. đá tạm dược

VIEN PHU
Bên đường Lữ Gia có mấy sân củng pro lắm.

(TViên mới,in ống đồng!)

lionn
khi nào đá mình đi ủng hộ, hì hì

ngocquy_k02
Bác leo cho em đăng ký 1 chân tiền vệ cánh nhé, em có thằng bạn đá tiền đạo cùng khóa hay lắm, có gì rủ nó vào luôn cho đông vui. Anh em xúc tiến nhanh lên nhé, em nghĩ thành lập đội bóng là cơ hội rất tốt để anh em giao lưu Frown

nguyenduydn
cho tớ làm nhạc trưởng với

nguyenduydn
ngocquy_k02 đã viết:
Bác leo cho em đăng ký 1 chân tiền vệ cánh nhé, em có thằng bạn đá tiền đạo cùng khóa hay lắm, có gì rủ nó vào luôn cho đông vui. Anh em xúc tiến nhanh lên nhé, em nghĩ thành lập đội bóng là cơ hội rất tốt để anh em giao lưu Frown

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 5.06 giây
Diễn đàn đã có 72,729,144 lượt truy cập