Số người dùng online
· Khách: 18

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,415
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Hỏi về in bạt Hi-plex
longvietlinh
Tôi định in cho ông chú ở quê cái phông chụp ảnh bằng bạt Hi-plex, nhưng có người nói chụp lên nó bị bóng, không biết thế nào mong anh em chỉ giáo, xin đa tạ.

leo
Hfìlex thực ra làm từ hạt nhựa, nền sáng nên sẽ phản xạ ánh sáng nhưng không đáng kể. Nếu bạn in hình ảnh lên thêm thì sẽ đỡ hơn.Nó cũng có vài loại chất lượng cỡ 3t - 6thang ngoài trời. Bạn trao đổi với bên cung cấp xem sao.

Chúng ta không bao giờ nghèo đến mức chẳng có gì để cho đi

Click vào xem thông báo chuyên mục Download Vectors, Images

scramblerbike@gmail.com

longvietlinh
Cám ơn leo nha!

loccd
bạn có thể in mặt trái, nhưng lưu ý mặt đó hay bị bẩn (bình thường không thấy, nhưng in mực lên nó sẽ hằn lên). Tôi cũng đã làm rồi, nếu không bị bẩn thì làm phông chụp ảnh rất đẹp.

longvietlinh
Xin cảm ơn loccd ! bạn ở đâu vậy ta ? hôm nay mới được gặp và giao lưu với bạn.

gigi
các bạn có thể cho tớ biết các địa chỉ in bạt ở hà nội được không?

tydieu
nếu bạn ở tphcm thì có 1 chât liệu chuyên dùng để làm phong chụp ảnh có thể mua về đem cho thợ in. giải quyết được 2 vấn đề là kô bị bóng và bẩn

longvietlinh
Nhiều lắm bạn ạ, cổng bên của Triển lãm Giảng Võ ( Chỗ lối ra ), Phố Đông Các ( Đoạn cột điện cao thế, gần hồ Thành Công ), Thiên Hy Long, Công ty QC Hoài Nhung...Mà bạn ở gần đoạn nào ?, thì mới chỉ cụ thể được.

tyart
còn ở TPHCM thì ở đâu vậy các anh? giá bi nhiêu m2 vậy?
cảm ơn trước hen!!!Cool
người biết đọc mà không chịu đọc, không khác nào người không biết đọc!!!

tydieu
giá in dao dộng từ 50.000 vnđ/1m2 đến 80.000 tùy bạn in nhiều hay ít. trên 30m2 lla2 nhiều rùi đó .

tphcm thì nhiều lắm nhưng tui hay in ở cty in quang kiều: 088574834. nằm trên hải thượng lãn ông.

longvietlinh
Sao ngoài mình chỉ có 26 - 30.000/m2 vậy nhỉ. Hay là tại công nghệ Trung Quốc nên giá nó thế ??? tydieu bảo mình với.

tydieu
hic. neu là in bằng máy của nhật thì sẽ đắt hơn vì nó sắc nét hơn máy trung quốc nhưng bù lại nó dễ bay màu và già khoảng 50 hay 70 chuc gì đó.... còn máy trung quốc in tuy kô đẹp = nhưng độ bền màu cao hơn và già thì cực rẻ khoảng 20 hay 30 gì đó tùy số lượng và chất lượng vả lai nếu là pano treo ngoài trời thì tất nhiên là treo trên cao nên xài đồ trung quốc vừa rẻ lại bền chất lượng chấp nhận được

tydieu
vả lại gần 1 năm nay chăng in gì nhiều chắc giá thay đổi nhiều lắm.... hic .. lạc hậu quá rùi

gigi
em ở cầu giấy, mà chỗ nào mà giá in chỉ có 26 - 30 000/m2 vậy ạ
chỉ giúp em với nha

minhtram0711
khong phải đâu.In Hìlex chỉ dao động từ 38-55.000/m2 đâu có tới 80.000 đâu.Tui ở TPHCM nè
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

longvietlinh
gigi thử ra Hoài Nhung,Trên phố Kim Mã - đoạn gần ngã tư Kim Mã - Núi Trúc, 26.000 là dành cho khách quen. Còn một địa điểm nữa là công ty gì đó ( không nhớ tên ) thuê trong triển lãm Giảng Võ, lối cổng sau ( phố Ngọc khánh ) đi vào 30 - 50 m thấy máy chạy roẹt roẹt là chính hắn.

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 1.45 giây
Diễn đàn đã có 83,312,783 lượt truy cập