Số người dùng online
· Khách: 2

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,416
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Chưa có tài khoản hả?
Nhấn vô đây đăng ký ngay .

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Cần Hỗ trợ, ý kiến kinh nghiệm , tư vấn mua máy in nhanh công nghiệp
khanhhuong
Em chào các bác. Tình hình là e đang cân nhắc mua thêm máy in nhanh công nghiệp nhưng do qua nhiều nhà phân phối, tư vấn mỗi người mỗi kiểu, nhà nào bán mẫu nào thì tư vẫn nhiệt tình ưu nhược diểm của mẫu đó và suy ra thì hẵng nào cùng tốt cũng ổn định. Thế nên em lên đây xin ít kinh nghiệm của các ae trong nghề về các dòng máy in nhanh công nghiệp... Em đang tìm hiểu ricoh 601/701ex và koni ca c6000/7000. Mong được các bác chỉ giúp.. Em cảm ơn
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

firefox
2 con máy bạn đang tìm hiểu hiện tại ở VN đều là hàng bãi đã qua sử dụng (máy cũ), nên chắc chắn lúc sử dụng bạn sẽ bị hành hạ lên bờ xuống ruộng về 2 vấn đề: vật tư tiêu hao (mực, drum, sấy, gạt, bo mạch) và dịch vụ sửa chữa bảo trì (tất cả các ông bán máy cũ đều là tự mày mò sửa chữa hết, không ông nào được hỗ trợ kỹ thuât chính hãng). Có nhiều trường hợp mua máy về in xong không có vật tư để thay thế, thậm chí không có mực để nạp, máy hỏng không sửa được. Trong 2 con máy đó thì con Konica chạy tốt hơn, in đẹp hơn.
Có khi nào trên dòng đời xuôi ngược
Ta vô tình.... quên kéo phẹt-mơ-tuya?

khanhhuong
firefox đã viết:

2 con máy bạn đang tìm hiểu hiện tại ở VN đều là hàng bãi đã qua sử dụng (máy cũ), nên chắc chắn lúc sử dụng bạn sẽ bị hành hạ lên bờ xuống ruộng về 2 vấn đề: vật tư tiêu hao (mực, drum, sấy, gạt, bo mạch) và dịch vụ sửa chữa bảo trì (tất cả các ông bán máy cũ đều là tự mày mò sửa chữa hết, không ông nào được hỗ trợ kỹ thuât chính hãng). Có nhiều trường hợp mua máy về in xong không có vật tư để thay thế, thậm chí không có mực để nạp, máy hỏng không sửa được. Trong 2 con máy đó thì con Konica chạy tốt hơn, in đẹp hơn.

Vâng e cảm ơn bác. Em cũng biết nó là máy bãi vì kinh tế cua e ko đủ để lên em zin ạ..

innhanhsieutoc
Bạn có biết qua dòng máy siêu tốc RISO chưa? Tiện lợi, nhanh, ..... Nếu cần thì alo mình 0908489001 Mr Linh

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.10 giây
Diễn đàn đã có 63,842,507 lượt truy cập