Số người dùng online
· Khách: 5

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 53,753
· Thành viên mới đăng ký: xedaphaibanh
Tuyển dụng - tìm việc
· TUYỂN KỸ SƯ IN ĐI NHẬT BẢN
· TUYỂN NHÂN VIÊN CHẾ BẢN CHUYÊN VỀ BAO BÌ
· Công ty Bao Bì Việt Nam tuyển thiết kế + thợ bế giấy
· Tuyển 02 Chế Bản CTP
· tuyển 2 thiết kế chế bản
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Chưa có tài khoản hả?
Nhấn vô đây đăng ký ngay .

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Xin Tư Vấn - Dàn máy in/photocopy dưới 50 triệu
hain
Chào các bác,
Mình có 1 đứa em họ đang nhờ mình tìm giúp 1 chiếc máy Photocopy với các chức năng cơ bản nhất (photo, print...) để mở cửa hàng photocopy. Smile

-----Kinh phí là 50 triệu đổ lại.

Mình ko rành lắm về mấy chiếc máy đắt tiền này (tầm chục triệu đổ lại thì mình còn dễ tìm hiểu) nên muốn xin kinh nghiệm của các bác đi trước...
Các bác tư vấn giúp mình nhé (có địa chỉ mua uy tín, giá tốt thì càng hay), cảm ơn các bác Smile
Chỉnh sửa bởi hain vào lúc 08-12-2015 00:22
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

firefox
hain đã viết:
Chào các bác,
Mình có 1 đứa em họ đang nhờ mình tìm giúp 1 chiếc máy Photocopy với các chức năng cơ bản nhất (photo, print...) để mở cửa hàng photocopy. Smile

Mình ko rành lắm về mấy chiếc máy đắt tiền này (tầm chục triệu đổ lại thì mình còn dễ tìm hiểu) nên muốn xin kinh nghiệm của các bác đi trước...
Các bác tư vấn giúp mình nhé, cảm ơn các bác Smile

Kiếm con Ricoh MP6001 hoặc 7001, giá thị trường cỡ 1800$
Có khi nào trên dòng đời xuôi ngược
Ta vô tình.... quên kéo phẹt-mơ-tuya?

hain
cảm ơn bác Cáo Grin
thế cho mình hỏi là MP5000 với 2 con kia có khác biệt nhiều về giá và hiệu năng sử dụng ko ạ?

TTN
Kiếm luôn con MP 9001 điện 220V cho máu!
MP5000 là dòng máy VP tốc độ 50 A4/phút, linh kiện yếu, mau hỏng, vật tư đắt đỏ
MP 9001 là dòng máy công nghiệp tốc độ cao 90 A4/phút, máy được thiết kế bền bì chịu được khối lượng công việc lớn, linh kiện, vật tư rẻ, dễ tìm. Giá 1800$.
Cả hai dòng đều scan màu
Chỉnh sửa bởi TTN vào lúc 08-12-2015 02:51
Mấy bác đang cầm đá, có ném thì ném đi để em còn tránh, cứ dứ dứ mãi em biết đằng "chó" nào mà né Angry

leanhnhat_hp
hain đã viết:
Chào các bác,

Các bác tư vấn giúp mình nhé (có địa chỉ mua uy tín, giá tốt thì càng hay), cảm ơn các bác Smile

với giá tiền như thế - 1 là bạn tìm các cửa hàng photo đang cần chuyển nhượng tại 50 chắc đủ hết cả cửa hàng đấy còn không bạn có thể mua 1 con toshiba 850 giá 22tr 1 con máy in màu canon hoặc epson hoặc hp gia động từ 5 tr - 12 tr còn lại mua 1 con dao cắt tần 2-7 tr tuỳ bạn muốn dao loại nào - ngoài ra bạn muốn mua thêm máy sacan màu tầm 2.5tr
nếu bạn cần tư vấn thì alo mình 0936 35 25 85 . hiện tại mình cũng có cửa hàng in ấn làm tầm gần 1 năm sẽ thu lại được vốn thôi bạn
nhat

hain
ko quote đc các bác Shock
@TTN: mình vừa hỏi đứa em, có vẻ như tầm 40tr mua 1 cái máy là hơi hơi quá.. vì nó muốn đầu tư thêm 1 số thiết bị khác.
@leanhnhat_hp: cảm ơn bác nhiều, mình ko hiểu rõ về các loại thiết bị bác ạ, và nhu cầu của em mình cũng chỉ cơ bản thôi Grin, bác có mail hay facebook ko cho mình xin, mình sẽ bảo em họ mình hỏi kn bác Smile

leanhnhat_hp
hain đã viết:
ko quote đc các bác Shock
@TTN: mình vừa hỏi đứa em, có vẻ như tầm 40tr mua 1 cái máy là hơi hơi quá.. vì nó muốn đầu tư thêm 1 số thiết bị khác.
@leanhnhat_hp: cảm ơn bác nhiều, mình ko hiểu rõ về các loại thiết bị bác ạ, và nhu cầu của em mình cũng chỉ cơ bản thôi Grin, bác có mail hay facebook ko cho mình xin, mình sẽ bảo em họ mình hỏi kn bác Smile

thoái mái đê fb: Lê Anh Nhật - mình trước làm nghề đào tạo tin học xong cũng chuyển trái ngành sang làm in được 4 năm thấy hiệu quả tốt đó - o hà nôi thì qua trực tiếp cửa hàng mình tư vấn cho
nhat

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.09 giây
Diễn đàn đã có 54,216,120 lượt truy cập