Số người dùng online
· Khách: 5

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 53,753
· Thành viên mới đăng ký: xedaphaibanh
Tuyển dụng - tìm việc
· TUYỂN KỸ SƯ IN ĐI NHẬT BẢN
· TUYỂN NHÂN VIÊN CHẾ BẢN CHUYÊN VỀ BAO BÌ
· Công ty Bao Bì Việt Nam tuyển thiết kế + thợ bế giấy
· Tuyển 02 Chế Bản CTP
· tuyển 2 thiết kế chế bản
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Chưa có tài khoản hả?
Nhấn vô đây đăng ký ngay .

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Cần tư vấn mở cửa hàng quảng cáo
lamnt
Chào các bác!
Sơ qua về bản thân: Em là 1 sinh viên tốt nghiệp ngành CNTT (chuyên ngành ứng dụng phần mềm). Quá trình học tập thì môn học duy nhất liên quan tới ngành in này là photoshop. Đó cũng là kinh nghiệm duy nhất của em trong ngành in ấn này.
Kinh nghiệm: Sau ra trường em có làm tại 1 cửa hàng quảng cáo với vị trí nhân viên thiết kế. Về cửa hàng em làm thì chủ yếu là làm dịch vụ, máy móc đơn giản: máy in a3, máy cắt chữ decan. Thế nên là em cũng chưa được tiếp xúc nhiều với các loại máy móc hiện đại hơn.
Vấn đề: Hiện tại em đang có dự định mở 1 cửa hàng quảng cáo chuyên về gia công biển bạt.
Nguồn vốn: Em có thể xoay trong tầm 3-4 trăm thôi ạ.
Giờ em rất mong muốn được các bác tư vấn cho các vấn đề sau:
1. Nên mua máy in khổ lớn loại nào (kinh nghiệm về máy này em chưa có tí gì, chạm còn chưa chạm cơ ạ)
2. Máy móc đầu tư những loại gì (mục tiêu của em là chuyên về gia công biển bạt)
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

lamnt
help me! :w

hacquy
bạn mua may in bạt 3m2 khoảng từ tư270tr trở lên đầu phun seiko510. máy hàn sắt khoảng 2- 3triệu.máy tính cây dùngkhoảng 10 triệu.máy cắt chữ nhật 26tr,tàu 5 tr dài laon 16 - 25 tr. mặt bằng, nhân công 3 người hoặc2 người. thuêtừ 3 -5 tr tuỳ nhân viên thế kếhay thi công. mọi quan hệ và thị trường kinh doanh.chúc bạnthành công

hacquy
bạn mua may in bạt 3m2 khoảng từ tư270tr trở lên đầu phun seiko510. máy hàn sắt khoảng 2- 3triệu.máy tính cây dùngkhoảng 10 triệu.máy cắt chữ nhật 26tr,tàu 5 tr dài laon 16 - 25 tr. mặt bằng, nhân công 3 người hoặc2 người. thuêtừ 3 -5 tr tuỳ nhân viên thế kếhay thi công. mọi quan hệ và thị trường kinh doanh.chúc bạnthành công

lamnt
hacquy đã viết:

Bác cho em hỏi:
Máy in bạt 3m2 cụ thể hơn là tên máy hãng nào? Mã máy bao nhiều? được k bác.
Và dưới tầm giá bác nêu thì có loại nào nữa k ạ?

hacquy
dòng nói làdong ifinity, doi từ 3208h giơthay bằng dong3208t ,vả giớ khoảng chắc cũng giao dòng từ 260-270 thôi. dong ifinitynay có nhuoc la nhiet do >40 la in mat pass. may thay thế chay on dinh hon. nhiet do có thể lắp diiều hoa cho ổn dinh hơn. cón đắt hơn 1ty crystaljet 4000/35pl giá cũng khoảng đấy. nếu muốn rẻ bạnlấy khổ 1m8 dong galaxy. bạn ở ngoàibắc thìcư nên mạng tim công ty tư vấn cho. 1 số côg tốt như sbc( sao băng) http://www.thegioimayin.com/gioi-thieu.html gặp chị nga nếu trong nam cũng có sao băng. còn chọn máy crystaljet thì trong nam ngoàibắc đêù có cong ty thiết hiệp,sao hoa. nhưng quan trọng là sau bảohành,bạn thấy ở đâu gần thì gọi tư vấn. mình thì quen sao băng rồi.thấy dc.
Chỉnh sửa bởi hacquy vào lúc 18-04-2015 16:22

kythuatmayinphun
Bạn nên tham khảo thêm dòng CRYSTAL JET 4000ii vì dòng này ổn định số một hiện nay nhé bạn.

hình ảnh tổng thể máy Crystal jet 4000ii

Đây là hệ thống để chất liệu, gồm 2 cây để bạt hiflex và 1 thanh để decal.

hệ thống bảo dưỡng đầu phun tiện lợi.

Hệ thống hút sương khi máy tạm dừng .

Hệ thống motor và điều khiển motor của nhật bản PANASONIC.

Một số hình ảnh lắp ráp máy.

Và đây là video về máy .Crystal jet 4000
https://www.youtube.com/watch?v=uiS-kGiiSU8
Chúc bạn thành công.!
Bạn cho mình xin Email mình gửi báo giá cho bạn nhé.
Cảm ơn ban.
Chỉnh sửa bởi kythuatmayinphun vào lúc 18-06-2015 06:02
Tư Vấn, Cung Cấp & Sửa Chữa Máy In Phun KTS Khổ Lớn (Crystal jet4000-7000, ALL WIN, EPSON)
Hotline: 0972140679 - 0906476489(gia thiêm)
Sky: giathiemit
Mail: giathiemit@gmail.com

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 14.4 giây
Diễn đàn đã có 54,216,209 lượt truy cập