Số người dùng online
· Khách: 6

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 53,963
· Thành viên mới đăng ký: huynhlinhlinh
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển dụng nhân viên phát triển thị trường
· Tuyển nhân viên phát triển thị trường ống hút giấy Eco Straws
· Chuyên viên kinh doanh
· Chuyên viên bảo trì
· Chuyên viên Chế bản
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Chưa có tài khoản hả?
Nhấn vô đây đăng ký ngay .

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Tường thuật Offline diễn đàn Kỹ Thuật In 20-01-2008
nguoivanchuyen
em cũng thấy tiếc quá,xin hoi cac pác là ngoài Hn các pác sao không tổ chức em thấy thành viên ngoài này cũng nhiều, em thấy thiệt thòi quá.. hic hic:w

hp
Một buổi chủ nhật đầy ý nghĩa. Xin chúc diễn đàn ngày càng có nhiều thành viên và có nhiều buổi offline nhé.... Hichic ko biết uống rượu, bị ông leo bắt uống 1 ly rượu sữa.... hiệu gì ko nhớ nữa... nhức đầu quá hichic
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

atula
Một ngày chủ nhật vui nhưng ko may mắn cho lắm
MÌnh định giành phần quà của ban tổ chức nên đăng ký karaoke sớm nhất cho chị mắt kiến nhưng chờ hoài ko thấy nên mình tự chỉnh luôn nhưng lại bị cho qua 2 lần, lần thứ 3 thì được nhưng hết quà rùi.:f
Còn bốc thăm trúng thưởng thì:j số 01,02, vậy mà ko có số 03 chứ Angry
Nhưng bù lại được ăn uống no say Frown
Hôm đó mình thấy ai cũng tỉnh mà có ai quắc cần đâu ....Frown hihihi

ktprinting
Dzui lém lém...:&:&:z:&Frown Công nhận LEO xung quá xá.... hôm nào off với lão này cái coi...:w

ngoc_glass
Nhậu chưa đã anh betam không chịu về. Thế mà lên xe thi` khò khò. Hên là trên đường về được 2 cái ghế nằmPfft Chúc tất cả thành công >>>Frown

PhuongDung83
Tui cũng bị đau đầu đó. Nhưng mà thấy vui thật. Sang năm chắc sẽ vui hơn đó.........
Cool:&

ctytainangviet
sao không thấy chú thợ chụp hình ở đâu vậy cà. không thấy ai chụp hình cho tui cả .hic...hic.
CTY CỔ PHẦN TIẾP THỊ TÀI NĂNG VIỆT
202 Võ Thành Trang - P11-Q.Tân Bình
ĐT: 39716266 - 39717560-66842188
email: temnhanmac@gmail.com
website: temnhanmac.com

leo
Chà chà nói thiệt là không biết làm sao mà về được tới nhà...vợ "lánh nạn". Nghe các chiến hữu nói vậy chắc uống nhiều lắm đây chứ hổng giỡn. Mệt nhưng vui Cool.
Chỉ nhớ là ép mấy bà uống..."cà phê sữa lên men" hơi nhiều. Ban đầu từ chối, nhưng khi uống rồi xin thêm mới ghê Wink. Cũng hên một năm mới có lần này, chứ nhiều lần làm sao hổng chịu.
Mong là có hình ảnh đẹp lên tui chiêm ngưỡng coi. Chúc mọi người tuần làm việc may mắn, vui vẻ. :t

Chúng ta không bao giờ nghèo đến mức chẳng có gì để cho đi

Click vào xem thông báo chuyên mục Download Vectors, Images

scramblerbike@gmail.com

huongthuyvt
ÚI ?????Sao hình mình với khoalt .............??? up chất lượng đi cho mình down nào????????? làm sao để có hết những hình hôm qua nhỉ??????????

tuan99kti
to ctytainangviet: từ từ sẽ có hình thôi mà, ít nhất cũng được nữa tấm chứGrin để mình kím lại xem nào!..

to B.. nhantridung: đó là từ chúc mừng đúng ko ạ ?. Xin cảm ơn B.. nhantridung đã gửi 1 hình rất độc và quành tráng góp vui cho diễn đàn

to huongthuyvt & all: Sau khi đã biên tập xong sẽ gửi qua Email cho tất cả các thành viên đã tham gia buổi họp mặt các bản hình gốc và hình ảnh âm thanh đầy đủ...

khukho
Tiếc quá, hôm đó mình lại bịnh mất tiu . Làm ở nhà online cho đỡ buồn và trông tin từ buổi ofline, hehehe

Chúc cả nhà năm mới thành công!Frown

betam
mình và Ngoc_las đến với KTI 2008 từ tối thế là cả hai hỏi đường thấy cô bán cháo nói từ cầu thanh đa đến ti bo chừng 2Km thế là cả 2 quyết định cuốt bộ vừa Thể Dục vừa ngắm cảnh tư ết được vợ cho đi nhậu ở Sài gòn mà lại..... thế là bó chân luôn khi gặp được cái gọi là ....

Ban tổ chức vui vẻ hé khi phát hiện 2 thằng mình và mời vào nhậu cho vui

mà vui thật à nha không khí tưng bừng lắm mình chụp ảnh tùm lum luôn thôi thì anh nào đẹp trai hơn trong lúc nhậu thì mời các bạn bình chọn vậy cũng hên là mình chụp ảnh thành ra mình chẳng sợ xấu hèe..........

cucarot hôn nay đẹp trai hém.vui vui mà uống nước suối không hà.

mình thì ....thích và rủ leo thêm nhậu độ nữa lâu lâu đi sì gòn mà. lúc đầu leo hứa đi thế rùi leo nghe ĐT xong leo chở mỉnh về và bào nhỏ "thôi thì dừng lại vậy leo bận chăm sóc chô cô con gái của bà nhạc rùi" thế là xong luôn rùi mình chăm hoài hà lâu lâu mới được ko chăm một bữa ấy...

khoail thì kêu thêm bia mà bận đi làm ca đêm rùi ai nhậu đây...............minh buồn quá đi câu cá cùng cô bé mà phat08 ................................

và .........................hình ai đây .........................................

thôi thì lên xe về vậy mà mình thật sự chưa muốm về đâu mà lyyyy.
cám ơn diễn đàn!
cám ơn KTI và mọi người họp mặt vui vẽ
anh Trần Thuận ơi năm sau ca hay hơn nhé....
LQB. Chúc Công nghệ UV sẽ thành công nhiều nhiều hén

Trân Trọng.

badao
ka ka` ka` ! ô dzui quá xá là dzui .Chúc mừng diễn dàn, chúc mọi thành viên

NĂM MỚI AN KHANG THỊNH VƯỢNG.

::: Design-Prepress-Print:::

ngoc_glass
@betam hình gì xấu òm Pfft

lethuan
Buổi off...chai diễn ra thật sôi động và chân tình. Mình lên xe... ngáy khò kò 2 giấc thì... về tới Cần Thơ, dường như đoạn đường hôm nay có vẻ... ngắn lại. Hì hì.

Sau khi nghe tường thuật ngắn gọn buổi off, các admins vietphotoshop rất hào hứng và hoàn toàn nhất trí với những nội dung đã trao đổi. Nếu KTI Hà Nội tổ chức offline được thì VPTS Hà Nội sẽ sẵn sàng phối hợp offline chung ngay.

Chúc Kythuatin.com ngày càng phát triển. Chúc mối quan hệ giữa 2 diễn đàn Vietphotoshop.com và Kythuatin.com ngày càng bền chặt.

@Tuan99kti : Cho anh xin số phone để liên lạc và xúc tiến các hoạt động như đã bàn nhé !
Không sợ không biết, chỉ sợ không biết mà ... không dám hỏi !

betam
hình đẹp nên nhường lại cho tuan99kti thôi nhiệm vụ mà. phải công nhận là hình chụp bên ngoài "căn nhà lá" đẹp hơn. ko biết do mình xĩn hay ......................... mà thiếu sáng quá trời! thôi đành chịu vậy

tuan99kti
"hình chụp bên ngoài "căn nhà lá" " đó là hình rất đẹp , không thiếu sáng đâu anh, chỉ thiếu vải... có chút xíu à...Và nó là hình nghệ thuật màGrin
Chỉnh sửa bởi tuan99kti vào lúc 22-01-2008 19:17

nguyensichuong
Nhân dịp KTI offlien. Mình gửi đến các bạn soft "TÍNH SỐ CON". Chúc các bạn và KTI năm mới vui vẻ, gặp nhiều thành công.Frown

khoalt
Qua 2 ngày rồi mà cảm giác lâng lâng vẫn còn, một lần nữa cảm ơn mọi người. Buổi offline đã diễn ra thành công, tuy nhiên trong quá trình tổ chức BQT vẫn còn mắc nhiều thiếu sót, mong mọi người thông cảm và góp ý chân thành để những lần sau sẽ tổ chức tốt hơn, hoành tráng hơn, để những lần offline KTI không chỉ là dịp cho chúng ta gặp gỡ, giao lưu (và ăn nhậu nữa), mà còn là dịp để tổng kết các hoạt động của cộng đồng, tuyên dương các thành viên có đóng góp tích cực cho diễn đàn, trao đổi giữa thành viên và BQT nhằm xây dựng diễn đàn ngày một phát triển hơn.

Nhân dịp offline này, BQT đã có cuộc gặp gỡ thân mật với 2 đại diện của vietphotoshop.com (lethuan và tranhtrieu), một trong những website về đồ họa lớn tại Việt Nam. Cả 2 bên đã thống nhất sẽ tiến hành hợp tác giữa 2 website nhằm phục vụ tốt hơn cho các thành viên cả 2 bên. Cũng trong dịp này, BQT đã mời được anh Lê Thuận tham gia vào công việc điều hành (moderator) box Adobe Photoshop của diễn đàn. Mong anh cùng chung sức với BQT trên con đường phía trước.

Thay lời cuối, xin chúc mọi người năm mới tràn đầy may mắn và hạnh phúc. Frown

ntttrang16381
Mệt bỏ xừ luôn.. Mấy ông uống nhiều thì mệt là đúng rồi còn mình chỉ uống nhiều lắm thì gần 3 ly thôi mà mệt đến 2 ngày lun. Sợ quá đi thội, vậy mà thấy mấy bác cứ vô dzo dzo liên tục.... Mà may quá không uống tí rượu Tây nào chứ thôi... Cứ chạy vòng vòng hà. Mà không sao, mệt nhưng rất vui và thưc sự cảm động vì có các anh từ miền Tây và cả thành viên trung niên khác cùng tham dự làm cho bữa tiệc thêm hoành tráng và long trọng.

Mong rằng các member trên diễn đàn càng thắt chặt tình anh em đồng ngành nghề thì cứ dzo miết lun :w...
CTP Prepress at X Printing House at Tan Phu Dist.

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 1.68 giây
Diễn đàn đã có 58,236,792 lượt truy cập