Số người dùng online
· Khách: 6

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 53,754
· Thành viên mới đăng ký: thaotrieuan
Tuyển dụng - tìm việc
· TUYỂN KỸ SƯ IN ĐI NHẬT BẢN
· TUYỂN NHÂN VIÊN CHẾ BẢN CHUYÊN VỀ BAO BÌ
· Công ty Bao Bì Việt Nam tuyển thiết kế + thợ bế giấy
· Tuyển 02 Chế Bản CTP
· tuyển 2 thiết kế chế bản
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Chưa có tài khoản hả?
Nhấn vô đây đăng ký ngay .

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Gặp Gỡ Kỹ Sư Chuyên Ngành In Offset từ Châu Âu
nightwind9
Thân chào các anh/chị trên diễn đàn.

Đợt nay em sắp có 2 người từ công ty Cao Su Offset SAVA Nước Tiệp Khắc sang để thăm. Một trong số họ là kỹ sư chuyên về offset. Thì không biết anh/chị nào có ngỏ ý đăng ký gặp mặt để họ giới thiệu sản phẩm và tư vấn kỹ thuật không.

Anh/chị nào có ngỏ ý xin cứ liên lạc với em. Họ sẽ tới VN và làm việc từ ngày 21-24/9, chủ yếu để giái đáp thắc mắc về kỹ thuật và trao đổi nhiều hơn về ngành offset. Em chốt danh sách ngày 19. Mong anh chị giúp đỡ.
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

thuyduongcd
Muốn gặp nhưng không rành English lắm.

bebunhacker
trời mấy ông kỹ sư đó vào việt nam có nước ăn cám.
máy sản xuất cách đây 10-20 năm bảo họ in thử để mình xem có làm được không.
còn về chất lượng mực nữa chứ Grin

firefox
nightwind9 đã viết:
Thân chào các anh/chị trên diễn đàn.

Đợt nay em sắp có 2 người từ công ty Cao Su Offset SAVA Nước Tiệp Khắc sang để thăm. Một trong số họ là kỹ sư chuyên về offset. Thì không biết anh/chị nào có ngỏ ý đăng ký gặp mặt để họ giới thiệu sản phẩm và tư vấn kỹ thuật không.

Anh/chị nào có ngỏ ý xin cứ liên lạc với em. Họ sẽ tới VN và làm việc từ ngày 21-24/9, chủ yếu để giái đáp thắc mắc về kỹ thuật và trao đổi nhiều hơn về ngành offset. Em chốt danh sách ngày 19. Mong anh chị giúp đỡ.

Nếu là một buổi nói chuyện với các sinh viên truờng in thì sao nhỉ? Bạn thấy ý tuởng này thế nào?
Có khi nào trên dòng đời xuôi ngược
Ta vô tình.... quên kéo phẹt-mơ-tuya?

max payne
@firefox: ý kiến hay!

nightwind9
Dear mọi người.

Họ tới chỉ với 1 mục đích là giải đáp thắc mắc, tư vấn kỹ thuật và quảng bá sản phẩm cao su SAVA cho thị trường. Vì vậy mà có 2 người đi, 1 kỹ sư 1 sale. Vấn đề English các anh chị đừng lo. Em sẽ thông dịch.

Nói thêm, cao su SAVA bên em đang bán là duy nhất trên thị trường, vì cao su có đế làm bằng cao su (loại cho bánh xe tải áh), chứ không phải đế vải, nên bền và độ chịu sức ép cao hơn nhiều lần các cao su như Meiji và Saphire. Thường lót 8-10 tờ thì bên em chỉ lót 4-5 tờ thôi. Vậy là các anh chị hiểu độ bền của nó. Cao Su Meiji ngày xưa nhữn năm 90 cũng là thông qua công ty em thâm nhập và mở thị trường.

Mong các anh chị đăng ký sớm.

Về vấn đề buổi nói chuyện với trường in. Thật ra chưa ai gọi hay mời bên em cả, nên cũng ko dám mạo hiểm, vì họ qua 1 năm 1 lần thôi, đôi khi cả vài năm.
Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

brightstar2
nightwind9 đã viết:
Dear mọi người.

Họ tới chỉ với 1 mục đích là giải đáp thắc mắc, tư vấn kỹ thuật và quảng bá sản phẩm cao su SAVA cho thị trường. Vì vậy mà có 2 người đi, 1 kỹ sư 1 sale. Vấn đề English các anh chị đừng lo. Em sẽ thông dịch.

Nói thêm, cao su SAVA bên em đang bán là duy nhất trên thị trường, vì cao su có đế làm bằng cao su (loại cho bánh xe tải áh), chứ không phải đế vải, nên bền và độ chịu sức ép cao hơn nhiều lần các cao su như Meiji và Saphire. Thường lót 8-10 tờ thì bên em chỉ lót 4-5 tờ thôi. Vậy là các anh chị hiểu độ bền của nó. Cao Su Meiji ngày xưa nhữn năm 90 cũng là thông qua công ty em thâm nhập và mở thị trường.

Mong các anh chị đăng ký sớm.

Về vấn đề buổi nói chuyện với trường in. Thật ra chưa ai gọi hay mời bên em cả, nên cũng ko dám mạo hiểm, vì họ qua 1 năm 1 lần thôi, đôi khi cả vài năm.

Theo e thì trường in ko khả quan lắm , buổi nói chuyện này dành cho những nhà in , va chạm thực tế nhiều , trong quá trình sản xuất , gặp trục trặc họ nắm dc vấn đề và có thể kỹ sư giải đáp được . Còn với sinh viên , đôi khi cũng ko hình dung ra được những rắc rối mà thực tế gặp phải để mà hỏi chuyên gia giái đáp dc

E cũng mun đi , mà ko am hiểu gì cả , đến đó chắc củng chỉ là vịt nghe sấm Grin

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.20 giây
Diễn đàn đã có 54,226,431 lượt truy cập