Số người dùng online
· Khách: 4

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 54,416
· Thành viên mới đăng ký: Luuha69
Tuyển dụng - tìm việc
· Tuyển thợ phụ In OFFSET bao bì, decal, catalouge
· Công ty In Trân Phú tuyển thợ in offset
· Tuyển thợ in offset 4 màu
· Tuyển thợ in Ofset tở rời
· Cty in Thống Kê tuyển dụng
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Chưa có tài khoản hả?
Nhấn vô đây đăng ký ngay .

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Tây ninh phiêu lưu kí ( Hội KTI Gò Vấp )
ms_nhaque
anhduyprint đã viết:

Con này nom dáng cũng được đấy
Tuy ko còn con gái (khỏang lứa) nhưng còn duyên dáng lắm, gái 1 con trông mòn con mắt mừ
Thuộc dòng lông sát (lông sát thì nhiều nạc ít mỡ)
Mõm to, ức lớn. D0oán chừng em này khỏang 12 cân, nặng thế có thể làm được 7 (bảy) món
1- Lòng dồi
2- Hấp
3- Nướng
4- Nhựa mận
5- Xào lăn
6- Chả chìa
7- Sáo măng, mà phải nấu măng le mới ngon. Chứ nấu củ chuối thi ko ngon.
Gia vị đi kèm
Riềng, nom khỏang nửa cân
Mẻ, 3 bát
Xả, 2 chục cây cỡ ngón cái, để khỏang dăm cây để cắn, còn lại nửa bào, nửa bằm nhuyễn
Tiêu, mì chính (bột ngọt), muối, đường, đậu xanh....
Các lọai rau:
Húng quế, om, lá mơ (người nam gọi là lá thúi.....)

Thời gian thực hiện khỏang 5 giờ
Cho khỏang 15 người tính luôn nữ

chà, bác thịnh có tinh thần ăn uống cao độ..trí tưởng tượng cũng hết sức dồi dào hehe..bái phục, bái phục ! ...( hèn chi...cứ suy diễn hoài...Grin )
mà..bác Thịnh làm e xèm thịt cầy rùi..hic
Mỗi ngày tôi chọn đường mình đi
Đường đến anh em, đường đến bạn bè
....
Tôi chợt biết rằng vì sao tôi sống
Vì đất nước mình, cần một trái tim...

caibang
CoolCoolCoolCool

Xin lõi Bác Tuấn em sửa ..hic ..sợ Bác leo hỉu nhầm thì chết..Tính em hay tếu táo mừ...GrinGrinGrinGrinGrin..
Chỉnh sửa bởi caibang vào lúc 10-03-2010 03:25

yukoshi tuan
caibang: Trí tưởng tượng của bạn quả là ...:~...:~... tại hạ xin bái phục ...Cool...Cool
Chuyên cung cấp :
- Máy móc Chuyên dụng ngành Bao bì Nhựa-Giấy
- Các loại màng Bao bì Thành Phẩm ( Bopp,PVC,POF,PVC co,PE co,Metallize,Heat seal ,...)
- Tư vấn và hổ trợ Công nghệ mới
CTy TNHH TM-DVKT-XNK Thiên Nhân Tuấn
253 Đường số 6, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, Tp.HCM
Mobile : 0906.258.530 - Mr : Tuấn
email:yukotuan@yahoo.com.vn
web :www.thiennhantuan.com

caibang
Em thấy anh Định như thèm thịt cày nên em nghỉ là anh ấy Hỏi anh lực là Có hàng thịt cày không...Chết em viết thiếu chữ thịt cày..:~ :z:z:z..:w:w:w:w:w:w:w

Trông giống ngồi đánh xóc đĩa không các Bác..:%:% GrinGrinGrin
Chỉnh sửa bởi caibang vào lúc 10-03-2010 03:27

hungnv
anhduyprint đã viết:
hungnv đã viết:
Anh thịnh ko hiểu đâu, dẫn em đi massage một chầu em nói cho nghe :z
Nói chung chim nào cũng là chim, nhưng chim để thổi thì khác á, nghe nói chim em ms-nhaque thổi có âm thanh rất hay, réo rắt đi vào nòng người, nên dân gian còn có gọi theo một tên khác rất nhà quê là thổi kèn Grin, thổi chim hay thổi kèn thì cũng là một môn nghệ thuật :&

Chú Hùng nhà ta diễn giải dùng từ ngữ phong phú quá. Dễ làm cho người khác suy diễn ra quá trời là "dzấn đề" bằng chứng:
Hiển thì Pó tòan thân chấm cơm
quocdinh thì đòi chém đòi giết, đòi xử cả nhà, nghe thấy ớn chè đậu
Và chắc chắn cả hội GV khai tử anh em mình quá, nhất là cái cô mong chồng gì gì đóa.....

Góp ý với nhà chú Hùng thế này
Giờ ta tả cái ..... vật đó là cái ....... kèn, hoặc cái...... còi
- Cái kèn thì có nhiều lọai kèn, kèn tây hoặc kèn ta.
- Kèn tây chỉ được cái to kền càng, vẻ ngòai thì đẹp đẽ, nhưng chưa chắc âm thanh mà khi nghe ta có thể hiểu hết được
- Kèn ta tuy nhỏ hơn kèn tây, ko đẹp bằng kèn Tây, nhưng được cái dễ dùng. Ai cũng có thể dùng được, bằng chứng là tiểu thư Ms có thể cầm trên tay và dùng kèn, í ko..... là thổi kèn ngay được, mà chắc rằng tiếng kèn sẽ thánh thóat du dương (nghe tiếng kèn giống như nhà bác Hùng tả)
- Điều đặc biệt ở đây là cái kèn này lại có hình dáng như con chim, như thế có thể đóan ra được cái kèn này có tiếng kêu khi thổi lên sẽ nghe như tiếng chim kêu, mà người miền tây gọi là chim hót
- Chim thì cũng có nhiều loại chim, có lọai hót được có lọai ko, có lọai suốt đời chỉ gật gật gù gù nghư chim cu, mà người ta thường gọi là cu gáy. Có loại nhìn cái mã bên ngoài đẹp đẽ nhưng lại ko bít hót. Lọai chim lông trắng loại thì lông đen, hoặc nâu, mập ốm, cổ ngắn cổ dài, mỏ cong mỏ nhọn, ôi thôi rất phong phú và đa dạng

Nói túm lại là ý mình muốn biết cái kèn mà tiểu thư cầm trên tay nó có hình thù thì giống như con chim, mà nó giống chim gì. Còn màu lông thì mình thấy rõ rồi. Để khi đã biết được thuộc giống chim họ gì mình sẽ tưởng tượng ra tiếng hót nó như thế nào, nghe có sinh động ko vậy mà?
Các bác thông cảm, em nhà quê, chả biết gì nên cứ hay hỏi

Em xin bái phục nhà Chim học ạ.
Chắc em phải theo bác vài chầu cầy để khai sáng con chim, ý em nói con tim ý mà Grin
Công Ty Thiết Kế Mỹ Thuật Cao Nguyên Xanh
DT: 0979 511 911
34/10 Bàu cát 2 F14 Q Tân Bình
Email: nguyenhung@caonguyenxanh.com.vn
website:www.caonguyenxanh...
www.caonguyenxanh.vn

leo
Thôi nhảm quá mấy pa. Không đi thì thui. Cứ để em nó sướng chớ Cool

Chúng ta không bao giờ nghèo đến mức chẳng có gì để cho đi

Click vào xem thông báo chuyên mục Download Vectors, Images

scramblerbike@gmail.com

ms_nhaque
leo đã viết:
Thôi nhảm quá mấy pa. Không đi thì thui. Cứ để em nó sướng chớ Cool

ặc ặc..vậy là sao đây anh Leo ??? Wink:~ nõ hiểu cái gì trơn .hic
....

taoxanh
ms_nhaque đã viết:
chà, bác thịnh có tinh thần ăn uống cao độ..trí tưởng tượng cũng hết sức dồi dào hehe..bái phục, bái phục ! ...( hèn chi...cứ suy diễn hoài...Grin )

Biết xèm thịt cầy luôn hả mít. Ngưỡng mộ, ngưỡng mộ:w:w.....hehehe...Vậy 4g chìu T7 này ghé Vân Bắc lập hội cầy chung tụi anh luôn đi hé....OK woman???GrinGrinGrin

@all KTI: Bác nào đi thì để lại ý kiến ý cò nha. mình đã fone cho quản lý nhà hàng cầy tơ VB book chỗ truớc 10 bàn rồi đó (moá. làm như đám cưới ko bằng, xạo ớn hồn) GrinGrinGrinGrin
Chỉnh sửa bởi taoxanh vào lúc 10-03-2010 08:39
Quay đầu là bờ[img]http://img641.imageshack.us/img641/7493/orange.gif[/img] is not a valid Image1. tới luôn là bến....

tvhienstar
Chậc chậc Wink chỉ lo bàn về mồi màng :ea mà lại quên đi cái chính là gựu gòi :%Frown:z

quocdinh72
Đang bình loạn về chim (trên trời), tự nhiên mấy bác nhảy qua bình loạn cầy (dưới đất). Lạc đề rùi !Grin
Nghe bàn thịt cầy em cũng thèm :* nhưng thứ bảy kẹt xô rồi, không thì em không tha đâu Grin

ms_nhaque
taoxanh đã viết:
ms_nhaque đã viết:

Biết xèm thịt cầy luôn hả mít. Ngưỡng mộ, ngưỡng mộ:w:w.....hehehe...Vậy 4g chìu T7 này ghé Vân Bắc lập hội cầy chung tụi anh luôn đi hé....OK woman???GrinGrinGrin

@all KTI: Bác nào đi thì để lại ý kiến ý cò nha. mình đã fone cho quản lý nhà hàng cầy tơ VB book chỗ truớc 10 bàn rồi đó (moá. làm như đám cưới ko bằng, xạo ớn hồn) GrinGrinGrinGrin

hihi, hội Vân Bắc là hội nào mà em ko bít nhỉ ? em nghĩ nếu tụi anh phá lệ thêm nữ vào thì nên rủ thêm nhìu mem nữ nữa đi cho nó vui . Grin
....

dan chi
ms_nhaque đã viết:
taoxanh đã viết:
ms_nhaque đã viết:

hihi, hội Vân Bắc là hội nào mà em ko bít nhỉ ? em nghĩ nếu tụi anh phá lệ thêm nữ vào thì nên rủ thêm nhìu mem nữ nữa đi cho nó vui . Grin

Vân bắc là tên quán, mấy anh lên kế hoạch t7 ra đó lập 1 hôi ăn và uống tại quá VB đó msGrinGrinGrinGrinGrin
Chỉnh sửa bởi dan chi vào lúc 10-03-2010 22:26
Cafe không đường
0919 892 980

anhduyprint

Đây là sơ đồ vị trí trung tâm hội nghị quốc gia KTI
Để tìm hiểu thêm về cách thức họat động tại đây, đề nghi ACE có mặt đúng giờ mà chú (láo) Táo đã thông báo mấy ngày nay.
Thành phần tham dự gồm: Già - trẻ - nhớn - bé (bé nhất 17 tuổi). Lam - lữ
NGUYỄN ĐỨC THỊNH
HP:090 383 1234

Công ty in ANH DUY
Địa chỉ: 5 Trần Quốc Tuấn, P.1, Q Gò Vấp, Tp HCM
E_mail :anhduyprint@gmail.com

anhduyprint
Quay lại mục tiêu chính của chủ thớt...... chứ ko để chủ thớt "dzận" thì sập diễn đàn chứ chả chơi
Các hình ảnh và họat động của hội in Gò Vấp quá rầm rộ, phải nói là quá hòanh tráng. Chóang luôn........ Bái phục........ bái phục

Còn thêm hình ảnh chi ko vậy các bạn
NGUYỄN ĐỨC THỊNH

Công ty in ANH DUY

leo
Đúng đúng đúng đúng ăn cầy xui lém. Bởi vậy nên ăn nhiều người, mỗi người xui một tý hihihi Frown

Chúng ta không bao giờ nghèo đến mức chẳng có gì để cho đi

Click vào xem thông báo chuyên mục Download Vectors, Images

scramblerbike@gmail.com

quocdinh72
leo đã viết:
Đúng đúng đúng đúng ăn cầy xui lém. Bởi vậy nên ăn nhiều người, mỗi người xui một tý hihihi Frown

Ai nói ăn thịt cầy xui? Wink miền Bắc người ta ăn thịt cầy để lấy hên đó !
Thỉnh thoảng có vài người ăn vô cũng xui, vì không có tiền trả cho chủ quán Grin :j

hongphong
Ack...ack...ack... Cac bac cu ban ve nhau hoai ah lam e cu chay nuoc mieng mai. Cai avata cua bac leo lam dem em ko ngu duoc. Nhin phat on xuong song. Ma sao cac bac ko ban ve thit lon ma cu ban thit cay vay hehe GrinGrinGrin ms nha em thick an thit cay lam do.

Mobile: 0915.81.83.86
eventPMV.86@gmail.com
Y/S: hongphong_print
Đời em là của em. Đời tôi là của tôi.
Sugar you you go, sugar me me go.

thienanprint

Cái này mà tay cầm cuộn giấy........ nữa là giống đang ngồi............ ngồi ........ gió mát Bác Định nhẩy.............
Công Ty In Thiên Ân
VPGD + Xưởng: 53/11 Đường 28, P. 6, Q. Gò Vấp, Tp. HCM.
ĐT: 08 544 65 884 - Fax: 08 54465 887.
DĐ: 0986 175 175
Email: thienanprint@gmail.com
www.inthienan.net
................................................

anhduyprint
Sụyt! Nói khẽ cha nội, người ta đang ..... ấy thì đúng quá rồi, chứ còn giống cái gì nữa. La lớn làm chi.......!? Mắc cỡ quá đi...!!!!!!!!!! Người ta đng sung sướng, hớn hở thế, mà các bác cứ.........................
Ở đây làn gì có giấy, chỉ có ........ lá cây thui ... cha nội. Cứ làm như ở đâu cũng đầy đủ tiện nghi như .... Sài Gòn dzậy. Hỡm ạ!
NGUYỄN ĐỨC THỊNH

Công ty in ANH DUY

gunandlove
Shock hết biết hai bác nhà này, nói tùm lum tùm la

Ðừng khóc vì mọi việc đã qua, hãy cười vì mọi việc đang chờ phía trước.
Email: nguoibinhthuan@yahoo.com
DĐ: 0909 088 251

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 2.77 giây
Diễn đàn đã có 67,139,223 lượt truy cập