Số người dùng online
· Khách: 4

· Thành viên: 1
kacapenko

· Tổng số thành viên: 53,856
· Thành viên mới đăng ký: xiqk3
Tuyển dụng - tìm việc
· Nhân viên thiết kế (2 người)
· Tuyển thợ máy in Offset làm việc tại Long An
· TUYỂN GẤP NHÂN VIÊN KINH DOANH
· Tuyển gấp thợ in offset
· Tuyển dụng SENIOR PD EXECUTIVE cum GRAPHIC DESIGNER
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Chưa có tài khoản hả?
Nhấn vô đây đăng ký ngay .

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
Tìm bạn thiết kế ngành in ấn
anhkha
Giờ này mà hai con mắt mở to như hai con mắt cá, mai chắc lên công ty ngủ khò khò quá.Grin.
Cái gì mà chủ nhà với chủ trại ở đây nhỉ, theo quan điểm cua mình thì mọi người tham gia miễn vui là đựợc đâu cần phải nhà này hay nhà kia nè.
Mỗi người có một cuộc sống riêng, nhưng khi tham gia diễn đàn thì chúng ta đã là bạn bè với nhau, cùng làm việc khác khâu nhưng chung một ngành In Ấn - Thiết kế.
Bản thân mình dạo này ai rủ cafe thì hăn hái tham gia, chứ nhậu thì hạn chế dữ lắm, mỗi lần nhậu là mỗi lần uống thuốc " khổ lắm ai ơi", vì vậy rất ít tham gia giao lưu với anh em.
Mỗi chúng ta tham gia diễn đàn này ít nhiều đều liên quan tới ngành in, mình vào đây hi vọng gặp được nhiều bạn bè để giao lưu và học hỏi lẫn nhau, trong công việc ai cũng có những khó khăn, và chúng ta gặp nhau để tâm sự và giải quyết những khó khăn, nó giúp cho công việc chúng ta diễn ra tốt đẹp hơn, và cũng giúp mọi người làm việc hoàn thành tốt công việc của mình hơn. Đó là điều mình muốn nhưng không thực hiện được, hoặc chưa thực hiện được.
Có đôi khi bạn lên đây đọc bài trả lời chỉ hiểu ít thôi, nhưng ra ngoài nói chuyện thì bạn sẽ học hỏi được nhiều hơn những gì mình muốn biếtCool
Mình tuy kinh nghiệm chưa bằng các anh chị đi trước nhưng nếu giúp được các bạn trong công việc thì mình sẽ rất sẵn lòng.Cool
Cái nick gunandlove ko biết ăn nói bậy bạ gì nên bị khóa tới giờ này chưa mở nữa nên đành dùng nick này.
Facebook: https://www.facebook.com/dao.kinhkha
DĐ: 0902 900 171

honghat
Cái nick gunandlove ko biết ăn nói bậy bạ gì nên bị khóa tới giờ này chưa mở nữa nên đành dùng nick này.
Ông hỏi ai? ai hỏi ông? ông hỏi tui? tui chỉ bít hỏi lại ông? Không phải nói bậy bạ, mà theo tui bít chỉ là vi phạm nội quy của diễn đàn thui, lỗi xúc phạm thành viên khác!
Vì vậy theo tui ông nên cẩn thận, tôn trọng mọi thành viên cũng là tôn trọng mình.:n cái đó người ta gọi là lòng tự trọng.

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 0.09 giây
Diễn đàn đã có 54,705,170 lượt truy cập