Số người dùng online
· Khách: 7

· Thành viên: 0

· Tổng số thành viên: 53,923
· Thành viên mới đăng ký: tongkhodecal
Tuyển dụng - tìm việc
· Công ty CP Dịch vụ Viễn thông và In Bưu điện tuyển dụng
· CÔNG TY TNHH MTV IN TEM BƯU ĐIỆN TUYỂN DỤNG
· Công ty của Đức cần tuyển Sales Executive
· TUYỂN KẾ TOÁN
· Cần tuyển thợ chụp bản in Polymer
Quảng cáo của Google
Đăng nhập
Tên đăng nhập

Mật khẩu

Chưa có tài khoản hả?
Nhấn vô đây đăng ký ngay .

Quên mật khẩu hả?
Xin cấp mật khẩu mới bằng cách nhấn vào đây.
Quảng cáo của Google
Banners
Xem bài viết
 In ra máy in toàn bộ chủ đề
MỘT SỐ HÌNH ẢNH BUỔI OFFLINE CỦA KTI MIỀN NAM 2009
leo
Xin lỗi ACE nha! Mấy cha chụp hình xỉn hết gòi, chưa có tấm nào Angry. Post trước cho chắc ăn Grin.
Chỉnh sửa bởi tuan99kti vào lúc 12-01-2009 06:54
[img]http://i278.photobucket.com/albums/kk108/giabao68/dunghoi.gif[/img] is not a valid Image1.

Chúng ta không bao giờ nghèo đến mức chẳng có gì để cho đi

Click vào xem thông báo chuyên mục Download Vectors, Images

scramblerbike@gmail.com

Jenny Le
Hình đâu pác Leo, làm anh em mừng hụt không àh, muốn được chiêm ngưỡng dung nhan của mình.Smile)Post lên đimâsy pác ơi.
Name : Lê Hoàng Vũ
Phone : 097.339.0010
Công Việc : Graphic Design, Thiết kế Web ,Cung cấp Domain, Hosting

tuan99kti
Hôm nay máy ảnh và phó nháy quá trời nhưng Bi giờ là hơn 23h rồi mà chưa thấy ai post hình lên hết, các thành viên nôn quá chừng.

Trong khi chờ đợi các hình chộp từ các nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp với các dòng máy D200, D300 gì đó mời mọi người xem tạm... các hình từ máy bèo này Grin

Một số hình ảnh trong buổi tiệc

Bên trong cái chòi đó có cái gì mờ mờ ám ám, xem hồi sau sẽ rõ Grin

...............................

Nhóm này uống kinh quá, chưa gì mặt ửng đỏ hết rồi
Hãy nhìn 2 anh kia, ko biết đang múa hay đang xỉn nữa Grin

Quậy zui quá, đến "hàng xóm phải ganh tị" Cho em ké zới... Grin

Theo tui, muốn chinh phục PN thì phải làm như này này... Leo đang chỉ chiêu cho sieudangGrin

Rất vinh hạnh cho diễn đàn, năm nào cũng có 1 "Bác" đến tham zự, Tuổi đời tuy zậy nhưng mà không phải zậy..

Anh em thấy người đẹp lên hát là bon chen lên múa phụ họa..Grin

Anh em KTI Cảm ơn Ngoc_glass & Betam từ An Giang lên với món quà lưu niệm(Đức đang cầm) thật ý nghĩa

Post tới đây thôi, còn chừa lại cho anh em post típ không thì bị kiện...Grin

À còn 1 "đống" video clip mini rất zui nhộn chưa post nổi, hẹn mọi người lúc khác...Grin
Chỉnh sửa bởi tuan99kti vào lúc 12-01-2009 07:09
-------------------------------------------------------------
| Ngày hôm nay là của những ngày hôm qua |
-------------------------------------------------------------

nt
pác Tuấn nhanh chân quá! Hoan hô 1 cái lào! :& Frown
nt|Boomerang Co., Ltd

khoalt
Trong lúc chờ đầy đủ hình ảnh tường thuật, mình xin tổng kết sơ bộ như sau:

Năm nay số lượng thành viên tham dự cực đông (hơn 100 member), hơn 15 két bia SG đỏ, 1 thùng 33, 1 thùng Ken, 5 chai rượu tây (thế nên bác taoxanh mới hi sinh tại chỗ Grin).

Chương trình diễn ra đúng như kich bản nhưng đến khúc ăn uống cụng ly thì.... bà con giao lưu nhiệt tình quá xá làm BTC không thể kiểm soát nổi Grin nên đã bỏ sót phần tự giới thiệu của khỏang 60% thành viên, vâng, rất tiếc! Ngoài ra, vì lý do kỹ thuật nên phần giao lưu với KTI miền Bắc & Nha Trang không thể thực hiện được như dự kiến, đến lúc gọi lại lần 2 thì ngoài đó cũng quắc cần câu luôn!

Buổi off kéo dài đến tận 4h chiều mới chịu kết thúc, nghe đâu phái đoàn Miền Tây vì chưa đủ đô nên đã kéo nhau đi tăng 2 ở đâu đó (đúng miền Tây uống kinh dzị quá Shock)

Hẹn ngày mai sẽ có bài tường thuật chi tiết!
Chỉnh sửa bởi khoalt vào lúc 12-01-2009 07:43

Jenny Le
Hây zô mộ cái nào! Zô....ô...ô. Đúng là offline thật tuyệt. Cảm ơn các anh chị em ban quản trị đã cho các thànhvieen1 sân chơi thật sự bổ ích. Muốn nói hôm qua nhưng chưa nói. HI hI.Hôm qua xỉn quá.CHúc bà con một tuần mới thành công.:z

nhatrangdiemhen
wow, hôm qua vui ghê, chiều hết tiệc còn đi cafe với Thegioibaola và Lê Thế Lâm (Saigontiger04) nữa, hịc buồn ngủ chết luôn đến 6h00 mới về. Đi uống cafe mà không uống được 1 miếng cafe chỉ ngồi ngủ ko mới ghê chứ hiiii :~
Chỉnh sửa bởi nhatrangdiemhen vào lúc 12-01-2009 15:00
Mập
Mobile : 0985.527.527

kuunon
vui nhỉ, nhìn mà thèm, ở xứ lạnh lẽo này chẳng có ai cảSadSad:*
Khi nào kuunon mới hóa thành cáo già nhỉ ? www.mysmiley.net/imgs/smile/party/party0031.gif
Rock và chỉ có rock, click here
http://my.opera.c...

letrungdesign
Hic Hôm Qua vui quá nên dù không uống bia, rượu được nhưng cũng phải uống Frown và bị dập tơi bời :w vì thế dọt lẹ vậy là không được đi uống càphê với mọi người tiếc thật. Mong rằng mình sẽ có nhiều buổi ofline như thế này. Cám ơn BQT nheCool
Lê Trung
0918 047 090

pham_hanh0404
Hôm qua ofline đúng là vui thật, mới đầu em còn lạ nên ngại lắm, về sau quen dần mấy anh chọc cho cười quá đến nỗi về đau hết cả miệng. Riêng anh An là vui nhất,(bí mật của 2 chị em em với anh An Grin), chỉ tiếc có 1 điều là hôm qua em chưa gặp mặt để cám ơn anh letrungdesign nhu bữa hôm trước em có nói trên diễn đàn, tại em trước cũng lạ, sau thì mọi người đi lung tung, em có muốn tìm anh Trung cũng ko biết phải tìm làm sao? Hichic...hẹn anh Trung bữa sau.anh Trung nhé.

gianglt
miền bắc chưa thấy tương thuật gì cả. đúng là phong cách bắc. chè chén mái hết giờ buổi sáng mới làm việc! chán quá anh em sốt ruột lắm rồi
gianglt36@gmail.com

OKITEAM
Hôm qua vui quá bên em có đến 3 anh em đi luôn mà tên nào tên ấy cũng ngoắc luôn. Và quen được nhiều đại ca vui tính quá !!! Thật hân hạnh quá !!! FrownFrownFrown Vẫn còn thích cụng nè !!! FrownFrownFrown

Máy in laser màu giá rẻ nhất - thương hiệu Nhật Bản - sản xuất tại Thái Lan - Không kén giấy - In giấy dày - In trên mọi chất liệu giấy - In đẹp trên giấy thường

Hãy gọi Mr Hưng - 0905 355 160 để được tư vấn và in thử hoàn toàn miễn phí trên TQ

http://www.idcsai...n-nay.html

sieudang
hkhhkhahakhka

xonline
KTI Miền Bắc chưa ai online được vì say các Bác ah.
-----------------------------------------------------------------------------
[img]http://i306.photobucket.com/albums/nn249/daiduongadv/9c26.jpg[/img] is not a valid Image1.
Tính mình cẩn thận. Khóa rồi mà vẫn mất cả đôi. Thế mới lạ!

lamdang
chào các anh em, chúc các anh em một ngày đầu tuần thật tỉnh táo chứ để sếp nói thằng này nó láo, sau một ngày offline thật ra cháo.
nói vui vậy thôi chứ một năm có vài ba buổi offline như thế này thật ý nghĩa, để có dịp mọi thành viên và BQT được gặp gỡ và giao lưu nhiều hơn.
mấy bác phó nháy giờ này còn ttttt ê hay sao không thấy post hình lên cho mọi người chiêm ngưỡng dung nhan của mình nhỉ!:-

the_gioi_bao_la
Chào các bác. Em nói thật, rất là vui trong ngày hôm qua.

Hôm qua em cầm cái ly bia đi 1 vòng là muốn xỉu:- mấy bác uống dữ quá.

Bác lethelam vui tính ghê (anh ta là người " quậy" nhất đó) cụng ly quá trời mà đi cafe với em tỉnh queo hà, em thì 6h chiều em về ngủ mê mệt (em mới dậy đó các bác).

Hôm qua xỉn quá, có gì sơ sót, các bác bỏ qua cho em nhờ nha, ah, bác nào hứa rủ em đi cafe mà em quên mất rồi ???

Không thể hiện chữ ký vì tài khoản chưa đủ 20 bài viết!

Jenny Le
Bác này nè.Hôm qua em có hứa đi cafe với bác và bác lethelam, nhưng do tuổi già sức yếu, nên đành phải về thành dưỡng sức trước.Để em dưỡng sức xong hẹn bác và bác lethelam bù nhé.:*

Jenny Le
Tới giờ nầy mà mấy bác súp pờ éc min không chịu post ảnh lên nữa.Ngủ gì kỹ vậy ta.Hay là tối về còn đá tăng 3 ?:ea

truonghmai
Wow !!!! Offline thật hoành tráng. :z
- Chúc mừng offline kythuatin thành công ngoài mong đợi... Chỉ vì sáng sớm chưa chuẩn bị gì mà lại bị dập bia và rượu cùng lúc....thật là .... xỉn sớm...
- Mình thấy Ban QT chuẩn bị chu đáo ghê, các đồng chí đều tay cầm chai rượu đi lượn vòng vòng để đưa...mọi người ...lên miền cực lạc :w !!! kha kha kha.... Mình đây cầm cự không nổi...tiêu ngay giữa vòng....
- Trưởng sẽ cố gắng tập họp bà con khóa 98 đông đủ hơn và góp phần vào doanh số của kythuatin.com ngày càng HÙNG HỒN... ý lộn HÙNG MẠNH NỮA NHÉ !!!!!!.

- Cám ơn ban Quản Trị và mọi ngưòi đã cùng tham gia đóng góp và góp vui cho diễn đàn Kỹ Thuật In Việt Nam thành công.:t

bibi81
Hoành tráng thật Cool.
Chúc mừng anh em KTI ba miền nhé, mong diễn đàn ngày cáng phát triển, đoàn kết Frown
Chúc mừng năm mới mọi người nha :w
Đừng tự hào vì mình NGHÈO mà học GIỎI....
.......Hãy tự hỏi tại sao mình GIỎI mà vẫn NGHÈO.......
..............Đừng tự ti vì mình GIÀU mà học DỐT....................
....................Hãy tự tin mình DỐT mà vẫn GIÀU ........................

Di chuyển nhanh đến:
Xử lý trang trong vòng: 2.34 giây
Diễn đàn đã có 55,459,840 lượt truy cập